Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

6Milion natafauta gari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by pilau, Sep 27, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wana JF... nina kiasi cha Tshs. 6M Je ninaweza kupata gari (saloon, RAV 4, Escudo) iliyokuwa katika hali nzuri kama ipo naomba PM
     
  2. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    .
    Ipo gx100 ila omgeza 1m ziwe saba huhitaki kuibadili chochote na unaenda kokote utakako
    Consumption yake ni 8km\lita urban na 11km/lita highway.

    Karibu kama uko interested
     
  3. U

    UAL Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PATA TOYOTA NADIA SAAAAAFI KWA MIL. 5.5 RANGI YA SILVER. GUARANTEE YA MIEZI SITA AZC wasiliana na DAVIS 0755 489 800
     
  4. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  5. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi hii ina ingine ye D4
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Mkuu tarehe 30 mwezi wa 9 mwaka huu kuna mnada wa magari pale chang'ombe viwanja vya sigara. wahi ukajichagulie gari. mia
     
  8. U

    UAL Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu NADIA D4 NI GARI SAAAFI KAMA MENGINE ISIPOKUWA KAMA UNATUMIA OIL AU MAFUTA YA VICHOCHORONI YENYEWE INAKUUMBUA KWA KUUNGURUMA VIBAYA, NA HAPO UNATAKIWA KUJAZIA MAFUTA SAFI AT LEAST YA BP "PUMA" AU TOTAL, LAKINI ENGINE ZINGINE ZINAKUNYWA TUU ILA MWISHO WA SIKU NI GEAR BOX AU ENGINE KU KNOCK. GO FOR NADIA BRO.
     
  9. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Kuna chaser avante goes for 5.3M.
     
  10. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    All the best, ila kuwa makini, vimeo ni vingi!!! ukiweza tembelea zoomtanzania.com, chagua cars, trucks & boats
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,039
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Iko Vitara 3-doors,6.5M. ni pm if interested.
     
  13. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuna bodi ya Volkswagen "Bito" zile orijino inakwenda kwa 250,000 tu za kitanzania.
    Wewe unayetaka gari inaweza kuanza kununua bodi then matairi,injini,gia box n.k mwisho wake unamiliki mchuma wako.,changamka nafasi ndio hii,hiyo deal ni kama kuokota dodo chini ya mbuyu nakwambia.
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    .....?
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    what.....?
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Katika kuwaza nikawa najiuliza "ughali" wa GDI ni upi?
     
  17. k

    kiyeyeu Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leta hiyo hela gx 100 mark two 2001 km 100102 iko poa ila mambo ya lawyer juu yako, interested 0712755866, naweza kukutumia picha soon
     
  18. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  19. u

    unemployed Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo escudo three doors iko kwenye hali nzuri
     
Loading...