Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

66% ya majadiliano ni kuboresha huduma za afya nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jul 2, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nimefurahishwa na ufafanuzi huu wa madaktari kwani majibu ya serikali yalijikita kwenye posho tu.
    Serikali badala ya kutekeleza mambo ya msingi yenyewe imejikita katika kutekeleza madai hewa kwa mfano posho ya uchunguzi wa maiti.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    tunashindwa kununua ct scanner halafu tunajisifu kuongeza postmortem allowance
     
  3. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yani tena hiyo postmoterm madakatari wanaofanya postmoterm tanzania hawafiki 10..
     
Loading...