Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

658??? Kweli Mwaka Mpya Noumar.... HAPPY BIRTHDAY PEOPLE!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by AshaDii, Jan 1, 2012.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    "Dear J'efers"


    Naomba niwajuze kua hapa JF kuna watu leo ni Birthday zao..... Yaani wapo 658! Naamini ndio siku ambayo inavunja RECORD katika Mwaka Mzima wa JF kwa uwingi wa watu na Birthdays zao.... Wao peke yao wana uwezo kabisa ya kuendesha sherehe bila kutukaribisha fellow members....lol... Hata hivo sie kama members hatukubali kabisa vichanga washeherekee peke yao....

    Katika hilo kundi the oldest katika hio list anaenda kwa jina la Dre akiwa anafikisha 110 years na the Youngest wanafikisha mwaka 1 kwa majina ya Hahaha, Bakari Winza na Kakar. (whether true or not true wao wahusika ndo wajua). Waliopo in their 20s ndo waongoza kwa uwingi, wakifuatiwa in their 30s, then in their 40s na eventually in their 50s... (that tells us something i guess...lol...)

    Siwezi taja wooote BUT nimeona nitaje ambao walau twaonana nao mara kwa mara katia Forums mbali mbali hapa JF, Tena basi Leo wenye Birthdays wana bahati wanaishare na one of the JF Mods ambae pia hujichanganya nasi kwa saana.... Maarufu saana katika Jukwaa La Dini, na Founder wa Thread yetu ya Misosi.... (kwa wale wadau).

    Wakuu woooote wenye Bithday Leo na niliotaja hapa chini Nawatakia
    Birthday Njema na nawapongeza kua Mwaitimiza siku ambayo is considered as a day for
    “Fresh Starts” in Life... New hopes... In most cases everybody is happy today....
    Mwenyezi Mungu Mwingi wa Rehema Awajaalie
    na kuwapa Maisha Mareeeefu!


    Mamndenyi
    X-Paster
    YoYo
    Miss America
    Dark City (Mzee DC)
    Bundajo
    Lucky_c_Pesa



    On behalf of JF Members I send warm Greetings
    scented with Love to a whole bunch of You!


    :flypig:“HAPPY BIRTHDAY AND A HAPPY NEW YEAR PEOPLE” :flypig:

    Pamoja saana

    AshaDii

     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    658??? kweli ni record! happy birthday kwa woooote!
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    wote nawatakia heri ya siku ya kuzaliwa pamona na mwanangu mpendwa
    Mungu awajali miaka mingi yenye afya na amani tele
    pia heri ya mwaka mpya 2012
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Happy new year aunt, hao watu una uhakika gani kama hawajadanganya!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Word! Mwali umevuka salama mwaka?

    Niece soma between the lines, nimegusia kua kama uongo ama kweli wao ndo wajua, si umeona wengine leo watimiza one year? lol

    Hongera saana Blacki womani. HONGERA for being a Mom na Hongera kwa mwanao kusongesha mwaka mmoja tena mbele... Regards to her na I hope umemuandalia hasa! lol... Na cake umepika mwenyewe.....
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nauliza tu, hiyo list ya birthday za members inapatikana wapi?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nenda home page ya JF then kuna mahala kuna "new post" "Private messages" "Calender" "Community" "Forum Actions" "Quick Links"

    Hapo kwenye Calender ukifungua.... Kila tarehe ina number of Birthdays siku hio, na ukifungua further ina names za members na years (if the member in question ameacha for public)
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ahsante.

    Ili kama yangu for public nikaifunge haraka sana
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kumbe mods mnazichunguliaga details zetu eeh? Hahahah ndo maana huwa siandiki vya ukweli!!!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengi wao sio birthday zao kweli. . . hapo unaweza kukuta wawili tu ndo wanasherehekea kweli.

    Walijaza tu hivyo wakati wanajiunga kwasababu ni rahisi.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hata hivo nafikiri it is impossible kujua birthday ya member mpaka siku i-HIT! Else atafute siku zoote 360 na kusoma majina. Labda kama member kaandika miaka na BD kwenye Profile.... Kama miaka yako ama Birth date yako haipo Profile, ina maana haipo Calender pia.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    hahahaha... Kipipi... Naomba nisiseme mengi bali tu soma post number 7. Kila member hapa JF ana access na hio habari; Asante kwa kunipaisha lakini kua ni Mod.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi nimeweka detail za ukweli,...hebu nichekieni halafu mpublish hapa miaka yangu
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nakubaliana na hapo blue... 658 is Great a number aisee.... Hata kam tuko more than fifty thousand members....
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Thenki yuu fo eksiplanesheni, ngoja nami niendage kuangalia manake unaeza jikuta watu wamekukodolea unacheza kiduku bila kujua!!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Rejao nimeenda kucheck profile yako.... Hamna habari ya Miaka yako pale... Ina maana hata kwenye Calender hamna. na ina maana pia kua ukitaka kujua umerecord miaka mingapi..... Only you have the authority... Mwingine hawezi.
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma mwayego, hapi nyu yiiia!!! Hahahah hilo la mods najua litapokelewa tu!! Btw, nawatakia besdei njema hao wakuu bila kumsahau 'kababy' wake Blaki woman!!
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    HAPPY NEW YEAR too Kipipi.... All the Best leo... Kesho na Kesho kutwa!
     
  19. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jamani Adii, we ni unajali sana na una moyo wa ajabu hadi kwenda kukurupua huko kwenye kalenda lol....
    658, interesting!
    Naungana nawe katika kuwatakia heri wote hao nyingi hasa major General babu DC.
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hahahaha.... Asante JG.... Infact Babu DC ndo alinifanya niende huko and I was Like wooow! lol
     
Loading...