Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

62 yrs old anataka kuongezewa muda kazini- NHIF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by manyanyaso2012, Oct 7, 2012.

  1. m

    manyanyaso2012 Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi wa NHIF kuongezewa muda wa kuliongoza shirika ikiwa ameshatimiza muda wa kustaafu. Hivi serikali yetu inatupeleka wapi.
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hakujiandaaa.
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwanza amedanganya umri...........lol
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Vijana mnaotafuta kazi mlie tu. Sisi wazee hatuachii hadi tushindwe kutembea.
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwani yuko mwenyewe tuu? watu tunaibiwa pesa zetu tuu na huduma mbovu, mtu una kadi ya kijani ila huwezi kumuona proffesional Doctors????????????????
     
  6. m

    manyanyaso2012 Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameliongoza shirika zaidi ya miaka kumi hakuna mabadiliko yoyote zaidi ya ufisadi na unyanyasaji.
     
  7. N

    Nguto JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mbona mwalimu wangu Kitillya wa TRA nae aliongezewa? Naona hamna watu wa kushika nafasi hizo. Na kuna kipindi kulikuwa na tetesi za kuongeza umri wa kustaafu!! VIJANA TAIFA LA KESHO!! Sijui kesho itafika lini.
     
  8. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Lawama ni za pande mbili zote - serikali pamoja na huyo mkurugenzi. Kwanini hawakufikiria succession planning in advance? Hawakujua kuna siku itafika nafasi itatakiwa ikaliwe na mtu mwingine? Kwa nini hawaandai watu mapema katika kuwajengea uwezo?
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mwenzenu ana Masters ya Facebook, someni na nyie.
     
  10. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2013
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Washamwaga sasa alitaka aendelee hadi 2015, amekuwa mugabe!
     
  11. N

    Nansawa Senior Member

    #11
    Aug 3, 2013
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmm unadhan hakuna watu wa kufanya kazi hiyo? Ofisi nyingine wanaofanya kazi wamesoma wapi? Yaan nhif nzima hakuna alokuwa anaweza kuongoza ofisi. Hy jamaa alikuwa anang'ang'ania tu.
     
  12. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini mi kwa jinsi ninavyoijua nhif kama
    mwanachama huyu jamaa kalitoa mbali hili shirika. He retired now and lets consider him as Hero. Is one of the toughest CEO.
     
  13. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee kesha staafu kumwita ni FISADI siyo kweli ni kati ya CEOs wachache waadilifu sana, ila udhaifu wake ni kuwapendelea rafiki zake alioanza nao shirika akiwa ametoka nao NSSF .. hawa jamaa ndio waliokuwa very powerful ndani ya Mfuko na ni mabingwa wa FITNA...sasa yupo DDG alitokea LAPF sasa sijui hali itakuwaje kwa ndugu zetu wa NHIF...Lets wait and see!!
     
  14. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #14
    Aug 3, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,306
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Watanzania tuwe na moyo wa shukrani. Huyu CEO amefanya kazi kubwa sana kwa Shirika hili. Amelitoa mahali ambako lilikuwa halionekani, na leo hii ni chombo cha kujivunia. Dosari ndogo ndogo zipo, lakini hasisababishwi na yeye bali mfumo mbovu wa Watanzania kuchakachua kila kilicho mbele yao. Kuna watu wanadanganya kwenye matibabu, wenye hospitali wanadanganya ili wapate malipo kwa kazi hewa, sisi wenyewe mitaani tunapeana vitambulisho ili tutibiwe bure, kuna viburi vya watoa huduma hospitalini, n.k

    Huyu ana manufaa zaidi kuongezewa muda kuliko wale ndugu zetu wanaoshinda ndani ya Bunge kazi yao ikiwa kukusanya posho kila kona!

    Wanaofanya kazi nzuri tuwapongeze. Tusiwakatishe tamaa. Ikibidi waongezwe muda tu wachape kazi. Kuna vijana wengi wasio na weledi wala uzalendo. Tumewaona. Tumewajaribu. Wamefeli.
     
  15. o

    odeyo Member

    #15
    Aug 3, 2013
    Joined: Apr 4, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Apishe na wengine, kweli yawezekana alikua muadilifu. Maana siku ya kuondoka ofisini alibeba makabrasha yake lori zima, yawezekana hata madaftari ya chuoni yalikuwa oficn for reference.
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Aug 3, 2013
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona hata World Bank wanafikiria kuongeza muda wa kustaafu to 65 yrs?
     
  17. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani pia mkifuatilia vitabu vya mahesabu vya nhif mtagundua kuwa huyu jamaa ameliacha shirika likiwa imara sana.
     
  18. b

    butron JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2013
    Joined: Jun 3, 2013
    Messages: 631
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    We ni nani unaepingana na sera ya chama tawala?eeeh.....ni utraratibu wetu katika chama kwa wastaafu wenzetu ambao hawajamaliza kazi tuliyowatuma kuhakikisha fedha za uchaguzi zinapatikana kuongezewa muda wakuongoza hata kama umri umezidi.Kwani wewe kijana hujui chama tawala kuwa ni cha wazee,nendeni CDM huko hapa kwetu ni madili tu.Urudie tena kuwasema wazee wako vibaya.
     
  19. THE GREAT CAMP

    THE GREAT CAMP JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2013
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uzee dawa.
     
  20. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2013
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mnyonge mnyonge lakin haki yake mpeni.

    Emmanuel Humba ni mchapakazi mzuri sana na amefanya kazi za ziada sana kuanzisha NHIF na kuifikisha hapo ilipo.

    pamoja na mapungufu yake ya kibinadamu lakin huyu ni mchapakazi sana toka akiwa NPF na baadaye NSSF.

    Hongera sana Emmanuel.
     
Loading...