Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

60 year old marries 25 year old - Photos

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NGULI, Mar 5, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fataki
     

    Attached Files:

  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    More snaps
     

    Attached Files:

  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Pesa sabuni ya roho jamani! Hilo halina ubishi. Binti mrembo kama huyo ameishia kuolewa na mtu mwenye umri sawa na babu yake!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    staili yako ya sasa inatisha!HUONGEI SANA!wewe ni snap tu na maneno kidoogoooo UJUMBE UNAFIKA:D:D
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    licha ya ubabu...pia wazee hawasumbui......wazuri sana hao na wanajua namna ya kutake care
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwenye hili bandiko ni HASIRA imenishika huyu FATAKI anasababisha akina Fidel wakose mke.[​IMG]

    Ila naona hio ndoa haitadumu muda mrefu huyo mtoto atamuua huyo mzee na presha soon!

    Kwa vile hawana nguvu.[​IMG]
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Njia nzuri ya kupeleka meseji,
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Kudos Preta.
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,251
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Nani kawaambia kuwa miaka 60 mzee na jogoo hawiki? Zuma ana miaka mingapi na anapiga kama kazi? Nyie mabrazamen jipeni moyo tu hao mnaowaita wazee ngoma yao kubwa; waulizeni dada zenu.
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kipendacho roho hula hata nyama mbichi na pia kimfaacho mtu chake
     
  11. kobonde

    kobonde Senior Member

    #11
    Mar 6, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi naona bora maelewano
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    HAMNA UBAYA... kama wote wako elligible hawana kipingamizi...shida iko wapi? Ikiwa huyo baba labda kafiwa na mkewe au ni divorced asioe kisa mzee? Binti naye anataka kuolewa, kachoshwa na miyeyusho ya vijana, hataki kutukunwa kama yule tuliyemsoma kwenye post ya MJ1 kumbe afanyeje na keshapata mtu atakayemheshimu.
    If I was to get married today basi ningechagua mtu ambaye keshaiona dunia, akajifunza kuwa na heshima, akajifunza nini maana ya kuenzi penzi and who else are better to do that?

    Kidding.... just thinking loud
     
  13. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama anaweza kazi... tatizo liko wapi ?
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    na uwezekano wa yeye kuwa wako peke yako ni mkubwa...mambo ya kupigana vikumbo yanakuwa hayakuhusu
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    lol WoS,

    Hapo nimeelewa hivi,
    1. Uko married tayari,
    2. hauko married kwa sasa ila ulishawahi kuwa married,
    3.Umri wako wa kuolewa bado,
    4. Huna interest kabisa na mambo ya kuolewa.

    sasa hapo kipi ni kipi my dear...thinking aloud as well
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Samaki mkubwa kumla mdogo,ingekuwa mbaya zaidi kama mzee huyu agembaka binti huyo.
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    When a dog bites a man, that is not news.

    When a man bites a dog, that is news .

    Nothing remarkable here, vimwinyi vya Ikwiriri, just to pick a random place on the Tanzanian coast, have been doing this for years.

    Now had it been a 60 yo woman marrying a 25 yo guy, that would have been newsworthy, in the caliber of "man bites dog".
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Interesting..! Kama wote wamependana na wako huru kwa hakika hakuna ubaya.
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sioni tatizo kama tu kuna mapenzi ya dhati......
    hata mimi huwa na-wish nipate wa tofauti kubwa kama hiyo, hana ususmbufu kama vijana, macho utosini!!!
     
  20. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya visa hayo jamani, hapo naona kama majuu vile not TZ. binti anataka kuishi ng,ambo!!lakini huwezijua
     
Loading...