Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

60 people perish Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOOKY, Jul 18, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inasemekana watu 60 wamepoteza maisha katika ajali ya meli huko Zanzibar,
    Source: DW jioni ya leo
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    I believe the data will be minimized. is Seagul once banned from passenger transportation? How about Spice Islander case? God help us!
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    watangaze haohao DW sie huku bongo media zetu full magoma moto moto...nashauri iundwe sheria ya kuongoza vyombo vya habari, kwamba likitokea jambo la dharula vyombo vyote vya habari visitishe ratiba zao za kawaida na kuripoti tukio husika, itatusaidia kama taifa
     
  4. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Why we always cry at the end! Instead take initiative to avoid the situation before, above all you watch and read the comments in a bid to blame the authority, are a safe in this! Let's play our part avoing evils things around us because we are the first to survive in country
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jamani, hili li meli si lazamani sana?!
     
  6. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Ndio hivyo tena. Halikufaa kusajiriwa na Sumatra bara, lakini nyie wenzetu mkaona Sumatra wajinga, mnataka kuamua mambo yenu wenyewe mkalisajiri pamoja na ubovu wake. Siku nyingine twawapiga marufuku kuleta merikebu zenu huku bara.

    Nadhani kama Zanzibar wataka kusajiri merikebu wenyewe, Sumatra wekeni sheria ili merikebu ilosajiriwa Zanzibar lazima isajiriwe na bara ili kuruhusiwa kuingia bandari za bara, maana Zanzibar washasema hawataki Sumatra visiwani. Sasa isiwe hawataki Sumatra visiwani ili wasajiri merikebu mbovu na za Irani sijui.
     
Loading...