Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

6 UDSM students died in taqwa bus accident

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Nov 20, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimepata hbr ya kuaminika ya ajali ya TAQWA BUS SERVICE kupata ajali mbaya jana 19/11/2011 ya kugongana uso kwa uso na gari la Bahresa aina ya Volvo New model maeneo ya boda ya Runzewe na hii boda ipo mpk mwa Uganda na Rwanda na kwa taarifa nilizonazo toka kwa aliyeshuhudia ajali anasema ya kwamba around watu 15 wamepoteza maisha hapo hapo na kwa upande wa gari la Bahresa hakuna hata mtu mmoja aliyetoka imenisikitisha sana kwa jamaa ameniambia kabla ya ile ajali aliwashudia ndg ze2 Watanzania wengi waliokuwa kwenye lile basi. Amesema hali ilikuwa siyo kwani baada ya kusikika kwmb imetokea ajali yeye alirudi mpk kwny tukio lakini alishindwa kuvumilia na akakimbia mpk alipopaki gari na kuendelea na safari lakini aliacha hali siyo yenyewe. Rest In Peace wote waliofikikwa na mauti na majeruhi MUNGU awajaze nguvu na mpone mapema. SOURCE : Kwa aliyeshuhudia ajali!
     
  2. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mola azilaze roho za marehemu mahala pema peponi
     
  3. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Six Masters of Science in Mathematical Modelling 2nd year Students with UDSM are among 18 people perished in yesterday's accident occured at Lusaunga, Biharamulo.
    visit www.bongopicha.blogspot.com for details.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Du RIP wote hao waliofariki kwenye ajali
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dah polen sana!
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    What a bad news!! R I P!!
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Duh.. Roho za marehem zilale pema peponi
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    khah! Hasara
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainailaih rajiuun,
    Neno TAQWA ni neno zito ktk imani ya ini ya kiislamu lenye maana ya 'kumcha Mungu', sasa sijui bus la Taqwa lilikuwa likiendeshwa na dereva asiyekuwa mcha Mungu ama sijui ni vipi...?
    Ila madereva wa mabasi hawachukulii kuwa wamebeba abiria, ni wanajiendeshea tu mabasi na kukimbiza hovyo pasipokuwa na tahadhari hata za overtaking.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    R.I.P wote waliokufa.
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    oooooh maskini!

    Mungu awarehemu na kuwapa nguvu wanafamilia waliowaaacha
     
  12. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maskiniii..!!!
    Pole kwa wote waliopoteza ndugu na jamaa zao, Mungu awaponye majeruhi na awape nyoyo za ustahimilivu wote waliopotelewa.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    rip guys
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kenya, Uganda mabasi yanasafiri 24 hrs hawana ajali za mara kwa mara compared to TZ inshu c kuendesha usiku bali kuzingatia sheria za usalama barabarani, tz madereva wetu bado sana!
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    R.I.P all
     
  16. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa bila shaka ni vijana waliokuwa na ndoto na mipango kadhaa maishani, wataalamu wa hisabati ambao wangekuwa msaada mkubwa kwa nchi zao, wamekwenda na ndoto zao na maono yao kwa uzembe wa mtu fulani, its painful. R.I.P. its the only we can say, what about those behind this loss?
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu awalaze mahala pema peponi, amina.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,015
    Trophy Points: 280
    hii ni hatari.poleni sana.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Inna lillahi wa inna ilaihi raji'un
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Walazwe pema peponi....amen!
     
Loading...