Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

50yrs of independence:::The Death of Tanzania Empire::::

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kachanchabuseta, Aug 18, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wizara ya usafirishaji
    hali itakuwa mbaya kadri siku zinavyoenda mbele


    [​IMG][​IMG]




    Wizara ya kilimo
    watanzania wataendelea na kilimo cha mkono mpaka kufa kwao

    [​IMG]


    Waziri ya utalii
    wanyama wanaisha huku serikari ikinufaika na mpango huu

    [​IMG]

    [​IMG]




    Wizara Ya ulinzi inazidi kukandamiza watu na kuwasababishia madhara makubwa

    [​IMG]
    [​IMG]





    Wizara ya afya inadumisha mira zake kwa kutojali watanzania
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa wewe mkokozi
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ee Mungu,walau wape hekima viongozi wetu wawe na mitazamo ya mbali
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Eee Mungu tunahitaji uongozi mbadala, hawa waliopo wafe mmoja baada ya mwingine!!
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,047
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    sasa hao wa india nao wamekua watanzania? unaweza kusababisha na kupotosha watu na unaweza kuchochoa ufisadi hivi hivi, kuna watu hawatakua makini na watafuata fikra zako, watajenga chuki na kukata tamaa na nchi yao na watakua tayari kwa chochote katika kuiangamiza au kushirikiana na wengine wasio watanzania kuiangamiza nchi yetu, kwa kuwa watadhani hii nchi ni kweli ****ed up, ijulikane kuwa chochote unachopost humu kina madhara katika hadhira inayosoma, sio wote hapa ni wakubwa na wanaweza kuchambua hiki ni cha kweli , utani au ni fix tupu, tujitahidi kuelimisha taifa letu
     
  6. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Yes, Tanzania imekufa au tuseme Tanzania ni koloni la Vigogo wa CCM.

    Hebu fikiria CC yote ya CCM inanuka rushwa.

    Anza na akina MZee Mwinyi, Mkapa, Malecela, Sumaye, Jumlisha na ile List of shame ya Mwembeyanga.

    Sasa utasema tuna serikali au Genge la mafisadi??

    Uchumi unayumba saaanaaa
     
Loading...