Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

5000-7000-10000-viingilio TAIFA STARS VS MOROCCO

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo watanzania tukaangalie waatanzania wakiwaaiibisha morocco
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni affordable!
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    twendeni uwanjani tuacha visingizio viingilio ndo hivyo
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya twende
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sisi wa mikoani je? Kuna kituo cha luninga kimetangaza kuonyesha mechi hii? tujuze kwa mwenye taarifa yeyote.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    wewe
    DANNY MRWANDA /JOSEPH H ,IBRAHM H WANAKUJA TOKA NJE WEWE NATAKA KULETEWA LUNINGA ,,POLE KWA HABARI NYEEPESI HAKUNA LUNINGA ITAKAYOONYESHWA ILA SIKU HIYO HIYO MUDA KAMA HUOHUO KUTAKUWA NA MECHI ZA LIGI KUU YA ENGLAND CHEKI NA VIBANDA VYETU VILE VYA PEMBENI TUMA NAMBA YAKO TUTAKULETEA MATOKEO KILA GOLI LIKIINGIA,....KARIBU MKUU TUWASHANGILIE TAIFASTARS
     
  7. P

    Pierre III Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mechi itaanza saa ngapi?Kama ni usiku si wa Kibaha itakua ngumu kutia timu
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu tandale kuna sehemu za kulala za alfu 3 ukiitaji pa kulala tuwasiliane
     
Loading...