Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

50%ya kesi za ndoa ni """uzinzi"+""uasherati"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Wanandugu nimekaa nikafanya exp yangu ndani ya ndoa na kuangalia watu mbali mbali walioathirikka na ndoa nimeona kesi nyingi zimedondokea kwenye uzinzi uasherati na ufiraji...
    leo hiiniimekuja tusaidiane je haya mambo mbona yameandikwa tangu kwenye vitabu vya dini..watanzania mnaonaje badala ya kumdanganya MUNGU na wazazi wenu pale madhabahuni kwa kugawa soda na vyakula mkaamua kubadilika..ni wakati muafaka wa kusaidiana tuweze kuendelea kuonana hapa jf maana kumbuka tusipokumbushana tunaita kaugonjwa ketu kanyumbani na hivyo siku utakapoondoka hata kukuona kwenye matangazo madogo madogo atutakuona.....embu achanan na haya madhambi ya ajabu ajabu yanakwepeka najua mnaweza sehemu ama kujitete kila mtu kwa muda wake...embu jipanguse nasema jipanguse sasa
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    rrrrrrrrrrrraaaaaaaaaaaaaaaaah rrrrrrrrrrrrraaaaaaaaaaaaaaah me nishajipangusa :confused2:
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hilo neno la kujiexpress mbona umeliweka kwa ukali sana:becky:
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    tenaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,662
    Likes Received: 5,612
    Trophy Points: 280
    UASHERATi au UZINZI ingetosha kufikisha ujumbe kwenye heading/stori yako.....
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani naomba Mods warekebishe hiyo heading.
    Kuna neno moja linanipa kichefu chefu otherwise mada ipelekwe kwenye lile jukwaa la kiutu uzima.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    ok mod msaada
    mi nimeona tuelezane hali halisi wapo wachafu wa matendo hayo atuna budi kuwaficha kwa jina la uzinzi
     
Loading...