Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

50% ni kweli imezingatiwa??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sizinga, Jan 27, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Serikali imetoa ajira kibao za kilimo, ualimu na bado manesi. Lkini ukiangalia kwa undani utakuta vigezo vingi sana vimeangaliwa kwenye kutoa hizi ajira. Watu wengi sana wameachwa.
    Mfano mdogo kwenye ualimu: Mtu mwenye suppy halafu akawa ameclear within a time hawajachukuliwa/hawajariwa, watu wengi wa BE(Basic Education Degree) hawajachukuliwa, wale waliokuwa Private lakini wakaomba kwenda kwenye government karibu wote wameaachwa.

    Gazeti la Mwanahalisi lilikuja na waraka toka Ofisi ya Raisi kwenda kwa makatibu Wakuu wa Wizara zote kwamba mwaka 2012 serikali haina fedha za kutosha hivyo ajira mpya zipunguzwe kwa asilimia 50 na upandishwaji wa vyeo upunguzwe kwa ailimia 50.

    Je kwa hili tunalichukuliaje na serikali yetu hii na bomu la ajira?? 50% ndo ishaanza kutumika hapo??
     
Loading...