Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

50 cent yupo mbioni kutoa mkanda wa kivita uitwao "the pursuit" --hili ni simulizi fupi la mkanda hu

Discussion in 'Entertainment' started by jozzb, Oct 6, 2011.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG]
    50 cent yupo mbioni kukamilisha mkanda wake wa kivita uitwao "THE PURSUIT" kupitia kampuni yake iitwayo "Cheetah Vision Films" Mkanda huu wa kivita unaoongozwa na mwongozaji mahiri "Jessy Terrero" unahusu harakati za komamdoo 50 cent ambaye anaungana na askari kadhaa kumsaka mtu mmoja aliekuwa... KWA HABARI ZAIDI <<BOFYA HAPA>>
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    asisahau kuweka hapo picha ya vascodagama.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ile nyingine ashaiotoa au bado "Things fall apart"
     
  4. j

    jozzb Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa mujibu wa producer wake,tayari imeshaanza kusambaa.ila kulikuwa na utata sana juu la jina la hii movie "things fall apart"

    ikumbukwe kwamba chinua achebe ni mnaigeria alie andika kitabu chenye jina kama hili, hivyo aliamua kuwashitaki na kuwataka wabadili jna.kampuni iliomba impe dollar million 1 ili wasibadili jina,lakini chinua alikataa.mwisho wa siku jina limebadilika na inaitwa "all things fall apart"
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    umenifurahisha hilo neno 'mkanda', nimekumbuka mbali sana,lol! last wknd nimeangalia final destination 6, it was a 3D. niliteseka manake hadi mwisho miguu inauma kwa kufunga breki!ukisema mkanda wa vita tena,nachoka kabisa!
     
  6. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Hii ndio amefanya featuring na ******??????
    Duh!!!
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    So mmshikaji wetu wa pale magogoni alikua kule kwa ajili ya ku-shoot scene za hiyo filamu nini?
    Ye part yake ilikua inahusu nini?
    Maana hata hajakaa kivita vita!!!
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    m'kwere ndani ya nyumba, mtamuona ndiye dereva wa 50 cents
     
Loading...