Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

50 Cent Goes After Jay Z On Beanie Sigel's 'I Go Off'

Discussion in 'Entertainment' started by Steve Dii, Nov 15, 2009.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Na wewe bana...yaani hii unaiona beef ya maana?
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ... na ni ipi hiyo huwa beef ya maana Julius??
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Hujajibu swali Steve...
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    umeniuliza kama naiona hii kuwa ni beef ya maana, au siyo?!
    Kama swali ndiyo hilo, sijajibu kwani hamna pahali niliposema hivyo. Ndiyo maana sikusita kuendelea na swali jingine kupata ufafanuzi wa maana halisi ya 'beef ya maana au ile isiyo ya maana' kutoka kwako.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe kuulizwa swali kuhusu jambo flani ni lazima uwe umesema kitu kuhusu hilo jambo? Huwezi tu ukaulizwa swali? Wee vipi bana...mbona wataka kuleta masharti ya kipolisi hapa...vipi sasa, utajibu au umegoma?
     
  7. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Oyaaaaa
    Mimi nishamwaga mchanga
    [​IMG]

    Kama vipi;

    [​IMG]
     
  8. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,233
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Jay wount respond to any of this, he think he is bigger than all that dissing ish (not realising that its part of the culture), see how he ignored 'the Game' after the dis track 'am so wavy', game even did tshirts branded DOH (death of Hova), I would love to see how he would fair in a diss, knowing how weak his flows are nowadays.
     
  9. S

    Semjato JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    i would have not respond if i was Hov pia..the track is whack anyway!..hata yule groupie game kulikuwa na sababu gani ya kumjibu??ni culture smatta but watu wenye uzito sawa ndio wanastahili kulumbana..i was listening to an old kdg track ya sigel hapa(remember them days feat. eve),na nimefurahia kumsikiza sigel anavyomtukuza jay humu..
     
  10. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Heheheh album ya 50 imeshatoka/inatoka lini?
     
  11. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,233
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Ilitoka jana Nov 16th nasijapata leak hata moja.. I think hiyo album iotakuwa kali kushinda BP3
     
  12. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hehehe ndio maana anaanza kutafuta beef kumbe..!! Tushamzoea huyu.
     
  13. S

    Semjato JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    50 analiweza sana longolongo(stunts) za kuuza....ila sina hakika kama atafanikiwa this time...naona hata kwenye his new video 'do you think about me' amemuweka Vivica...anajaribu kupata kuongelewa auze...ngoja tusubiri wiki iishe tuhesabu copies maana ye ndio alianzisha huu ujinga wa kutambiana kwa mauzo.
     
Loading...