Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

5 Drinks That Help You Calm Down

Discussion in 'JF Doctor' started by MziziMkavu, Oct 15, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Stressful day? Don't reach for a candy bar. Try one of these soothing liquids instead.

    [​IMG] © Michael Blann/Digital Vision/Thinkstock

    1. Drink a glass of milk.
    It contains tryptophan, which as it is metabolized is converted to mood-boosting serotonin. Plus, its calcium, magnesium and potassium content may help keep blood pressure down.

    2. Drink hot cocoa. Warm drinks raise your body temperature—a feeling we associate with comfort, so it triggers a similar response in our brains.

    3. Order black tea instead of coffee. A study by University College London shows that drinking black tea four times a day for six weeks lowered the stress hormone cortisol after a stressful event.

    4. Drink green tea—packed with theanine, which increases the brain’s output of relaxation-inducing alpha waves and reduces the output of tension-making beta waves.

    5. Drink a glass of cold water, then go for a walk outside. The water gets your blood moving and the air invigorates by stimulating the endorphins that de-stress you.

    Source: 5 Drinks That Help You Calm Down on Shine
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Imetulia sana!
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Shukrani mkuu kwa hints.
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    thanx.ila mie mwenzenu ´mvivu sana wa kunywa maji maziwa ndio nakunywa kama paka.
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Jitahidi kunywa maji japo kwa siku nzima unywe maji Lita 5 inasaidia sana kulifanya Figo lako lifanye kazi vizuri mwilini na damu kusafishika vizuri na mwili wako kuwa na nguvu maji yana faida nyingi katika mwili wa Binadamu unaweza kunywa Maji na Maziwa Fresh Ya N'gombe ukaishi bila ya kula chakula kingine.
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hapo Blue iko kazi mkuu, na hasa kama hufanyi kazi za nguvu kwenye joto.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hiyo lita tano kaa umekosea mkuu

    unatakiwa unywe maji gilasi 6 hadi 8 ambayo ni kama lita moja na nusu hadi mbili
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah nilifikiri valuu na konyagi zimo kumbe hazimo
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Mkuu alcohol haina faida yoyote ina madhara tu ndio maana Dini imezikataza kutumia alcohol.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    unajuwa unatakiwa Umwambie mtu kwa hikima ukimwambia Mtu anywe Maji Glasi 6 au 8 atakaunywa kwa wakati mmoja unatakiwa umwambie atumie Lita 5 za maji kwa siku yaani kwa masaa 24 ndio ataona umuhimu wa maji mwilini mwake ukimwambia eti anywe maji Glasi 6 Au 8 kwa siku ataona kama ni mchezo tu mkuu asante
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    inawezekani kwa siku nina maana ya masaa 24 ndio siku moja mfano Asubuhi ya leo mpaka kesho Asubuhi unaweza mtu kunywa hizo lita 5 za maji ukiwa kama una afya nzuri. kwa mfano maji Glasi 3 ni sawasaw na Lita moja je Lita 5 ina glasi ngapi za maji ya kunywa? ni glasi 15 Je utashindwa kunywa maji kwa masaa 24 Glasi 15?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana mzizimkavu hivi kitu mbadala ya maziwa ni nini niliacha kunywa maziwa tangu niko 5 years old mpaka sasa kuna kitu nakosa?
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bestlady pole, mi nikikosa maziwa, nimefariki aisee
    Kuna viini lishe ambavyo vipo kwenye maziwa na pia waweza pata kwenye vyakula vingine.
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    anatakiwa anywe gilasi 6 hadi 8 kwa masaa 24.

    hikma na false information wapi kwa wapi bwana!
     
Loading...