Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

5 3=4

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Mar 26, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtoto ana ndoo moja yenye ujazo wa lita 5 na ndoo moja yenye ujazo wa lita 3.Yupo kisimani anataka kupima lita 4 za maji.msaidie jinsi ya kupima hizo lita 4 kwa kutumia ndoo zake mbili.
     
  2. m

    matambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jaza ndoo ya lita tano kisha mimina kwenye lita 3 , utabakiwa na lita 2 kwenye ile ndoo ya lita 5, halafu mwaga yale maji yaliyoko kwenye ndoo ya lita 3, then chukua zile lita 2 mimina kwenye ndoo ya lia 3
    kisha chukua ndoo ya lita 5 jaza maji, then mimina lita moja kwenye ile ndoo ya lita 3 ambayo ina lita 2, kwa kufanya hivyo ile ndoo ya lita 5 itabakiwa na lita 4 anazohitaji
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pina nusu ndoo ya lita 5 na nusu ndoo ya lita 3 changanya pamoja
     
  4. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Au
    Chukua ndoo ya 3L jaza maji mimina kwenye 5L, Jaza maji mingine kwenye 3L mimina tena kwenye 5L; (kumbuka kulikua na 3L tayari) kwa hiyo utaongezea 2L tu na kubaki 1L. Mwaga maji ya 5L, mimina 1L iliobaki toka ndoo ya 3L kwa ndoo ya 5L baadae jaza maji kwenye 3L mimina kwenye ndoo ya 5L ambayo ina 1L (1L+3L=4L)
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Technic pekee niliyokua nikiijua ni hii ya dejavu,thanx matambo kwa technic mpya!
     
  6. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimeipenda hii, fupi na rahisi kuelewa. Thanx wakuu. Ningeomba muendelee kutufunza
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    njia hii ipo kimakisiyo zaidi
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    aah! Simple. Atafute zile chupa tupu za maji ya uhai za lita moja, apime mara nne kwenye ndoo ya lita tano, atapata hizo lita nne anazotaka.
     
  9. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ndiyo chupa hamna, yupo yy na ndoo zake na kata lake tu. pia msaada wa kupata lita nne mbona ashaupata.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,198
    Likes Received: 8,733
    Trophy Points: 280
    Huyo mtoto asisumbuwe watu, lita 4 za maji alitumwa na nai. Apotee huko.
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,198
    Likes Received: 8,733
    Trophy Points: 280
    Huyo mtoto asisumbuwe watu, lita 4 za maji alitumwa na nani? Mie nilimtuma ajaze ndoo zote mbili afikishe nyumbani. Nani aliemwabia aanze mchezo wa kutoa huku kumimina huku, hajui kama tuna shida ya maji? Pambaf!
     
  12. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    aka hiyo dhambi ya kumwaga maji masafi wakati ndugu zetu wanatembea makilometa mengi kuyatafuta hayo maji mie akaaaaaaaaa!
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mKUU UMENIVUNJA MBAVU! You made ma day!
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    shukurani kwa kutufunza
     
  15. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ni uvivu wa kufikiri unakusumbua, lakini umeelimika, chukua hiyo
     
  16. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ni uvivu wa kufikiri tu lakini umeelimika, chukua hiyo
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Hiyo nusu ndoo anaweza kukosea akazidisha au kupunguza!
     
  18. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa,we need logical solutions leading to exact answers!
     
  19. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Najuuuutah... kusoma hii post sababu hapa mbavu sina kabisa vimebaki vipande-vipande tu.. oouuuphhh... labda nimeongeza cku za kuishi Thanx..
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,umenifurahisha sana asee!
     
Loading...