Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

4m 6 shangwe! mwez uleule wa2

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Haroun jotham, Oct 4, 2012.

  1. Haroun jotham

    Haroun jotham Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naskia Mulugo kabadilsha dat ya kufanya mtian wa 6 ni ile ile. Imean wa2! Wana jamvi heb say somthing
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    source of information please tujiridhirishe nasi.
     
  3. M

    Mariposa Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haroun, me pia nimeckia hvo bt y wanatufanyia hvo?
     
  4. Haroun jotham

    Haroun jotham Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi imetokea baada ya shule za private kugoma! Nan ataghalamia miez io waliongeza! C unajua katolic akiongea nan atapinga! Especil seminal! Nimeflai japo wametuangaisha
     
  5. Haroun jotham

    Haroun jotham Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazir wa elimu "MULUGO" Masaa machache yaliyopita ametangaza! 4m4 na 6 wa mwaka huu kuto ingia katika mkumbo wa kubadilika kwa mihula! 4m6 wa mwaka huu watafanya mtian wao mwez ule ule february!
    Source; wazir wa elimu
     
  6. t

    tenende JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Taarifa hii ni ya kweli kabisa. TAARIFA HII NI YA KWELI IMETOLEWA NA NAIBU WAZIRI WA ELIMU BWANA MULUGO kwa vyombo vya habari. Kwa muda mrefu tangu waraka namba tano wa mwaka 2012 utoke kumekuwa na mkanganyiko mkubwa katika tasnia ya elimu: Wadau wa elimu walikuwa wanaihoji wizara, kwa nini mabadiliko ni ya ghafla kiasi hicho? Kwa nini mabadiliko haya yasianze kwa awamu na kuwaacha hawa vijana wa form six kumaliza mwezi wa pili? Gharama za chakula, malazi n.k. kwa ajili ya form six hao kwa miezi mitatu nani atalipa? Wanafunzi hawa watafundishwa nini ktk miezi mitatu baada ya kumaliza syllabus?
     
  7. t

    tenende JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa nyaraka na ratiba zilizoko shuleni zisilete utata wowote. RATIBA YA FEBRUARI ifuatwe ile ya mwezi wa tano ipigwe chini. Sasa vijana pigeni msuli wa kufa mtu, maana pepa sasa iko njiani inakuja. Muda mlionao sasa unatosha kabisa kwenu nyie kujiandaa vema kwa ajili ya mitihani hii.
     
  8. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acheni kujipa moyo. Paper mwezi wa tano.
     
  9. Haroun jotham

    Haroun jotham Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apa msuli kwenda mbele...
     
  10. Haroun jotham

    Haroun jotham Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ka uko chuo bas uta disco, ka 4m6 utapata zero! Ka 4m4 utapata 4 ya 35! Ujui ata nchi yako inaendaje
     
Loading...