Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

4G mobile communication company ya NAZIR KARAMAGI

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nyamgluu, Apr 16, 2011.

  1. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wadau leo nimesoma tangazo la TCRA likialika maoni yeyote kutoka kwa wananchi kuhusu kuipa kampuni mpya ya simu Tanzania, inaitwa 4G, leseni ya kuendesha biashara hio hapa Tanzania.\


    Majority shares za kampuni hio, about 57%, ni za Nazir Karamagi.
    Sasa nauliza wadau, kuna sheria yeyote inayoweza mzuia huyu jamaa FISADI kupewa leseni ya kutunyonya tena!! Au kwasbabu hajapelekwa mahakamani,

    Hii kampuni ilishakuja awali kabla ya uchaguzi,ikazimwa. Jina nimesahau ila tulishajadili humu mjengoni.

    Pamoja na karamgi kuacha siasa nafikiri si sawa kupewa go ahead ya leseni hio kwasbabu his ethics are in question.
     
  2. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sorry sikuona kua post iko tayari. My apologies wana jamii,
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Afadhali kama wameamua kuwekeza hapahapa nyumbani!... Yale ya kwenda kuzificha jersey yalinichefua xana!...
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    inatoza viwango vya mtanzania wa kawaida? inafikika kwa watanzania waliotengwa ki-mawailiano? kama majibu ni ndiyo tumuunge mkono. kama majibu ni HAPANA tupinge sawia...!
    mbona pamoja na kelele za kupinga ufisadi bado tumeona SLAA,MBOWE,LEMA,MARANDO na ZITTO ....wakiwa ni wateja wazuri tu wa kampuni ya ROSTAM(vodacom)?
    huu unaitwa unafiki wa wanasiasa......wanauma huku wanapuliza kwa kufadhiliwa na rostam
     
Loading...