Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

480,000/= Tsh kwa ajili ya wanachuo Arusha Tech. College yacheleweshwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by javascript, May 4, 2012.

  1. javascript

    javascript Senior Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hicho ni kiasi kwa ajili ya kufanya industrial training (field). imecheleweshwa kwa visingizio kama;
    -mgomo wa madaktari
    -mafuriko ya dar

    hivyo ndio visingizio principal alivyosema leo.
     
  2. Mracho Ngongoti

    Mracho Ngongoti Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kazi ya NGIMA iyo! Everywhere!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Siku hizi "kiwango" kimeongezeka!? Angalau leo nikienda triple A sintakutana na vurugu zanu!
     
  4. k

    kiponzelo Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jengo fupi bado lipo?
     
Loading...