Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

45% Wanawake na wasichana wamepata kazi kwa ngono hapa nchini

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Saint Ivuga, Mar 17, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    asilimia 45 ya wanawake na wasichana wafanyakazi nchini kwenye ofisi mbalimbali zikiwemo za serikali wamepata kazi hizo kwa kutoa rushwa ya ngono imeelezwa..

    Source:www.mwananchi.co.tz/biashara/13-biashara-za-kitaifa/10135-45-wanawake-wasichana-wamepata-kazi-kwa-ngono
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    mods naomba muihamishie kwenye jukwaa la biashara kule
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    au wanawake/wasichana wanaifurahia hii kitu? Im jus shocked
     
  4. 2my

    2my JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ww umekubaliana na hiyo habari?tupe uzoefu wako!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wewe unadhani wamedanganya? Watu wamefanya utafiti ndio wakaandika haya.
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Walichoandika kina usahihi na kinasadifu ,kwa wale wa maofisini wataelezea kinagaubaga kuwa ni wanawake wangapi ambao wameajiriwa kwa kigezo cha elimu zao na wangapi wameajiriwa kwa kufuata jinsia na ugawaji wa ngono,utagundua ni asilimia 80 wamegawa mapenzi na 10 wameajiriwa kwa kigezo cha elimu na 10 nyingine wameajiriwa kwa kujuana,undugu,urafiki au bahati.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Tatizo hawa wanawake wetu ni wasiri sana watu wanaonewa kiasi hiki lakini wamenyamaza tu, sijui nao wanapata utamu .. But its so sad.. :(
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wanapata utamu mara mbili; ngono na kazi
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    So for them its ok, right?
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana. Kama ni hivyo, basi tumepotea sana kimaadili.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    na labda wakishaombwa hizo ngono wanaogopa kwenda kushtaki?
     
  12. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    tatizo unapoenda kuomba kazi wanaenda na mvuto mkubwa wa kingono kiasi kwamba mdume anayemfanyia interview yeye kama binadamu anajikuta kaangukia katika kumtongoza ima palepale au kwa kumuomba namba ya simu then anakutana nae bdae. madada waache upupu wa kutembea uchi na waache tamaa. yaani wengine inaonekana wenyewe ndio wanaenda kuwatongoza mabosi ili wakisha wakanyaga wawapatie kazi kisha magari. ebu jiulize kwa mishahara gani madadazi wetu wanamiriki magari ya kifahari?
     
  13. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi kweli walikuwa wanaDO kwa soksi kwel.........

    DANGER!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    wakimiliki wakaka haiwi nongwa ila wadada ndio mnachonga mpaka mapovu yanawatoka.
     
  15. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #15
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa unashangaa nini,ebu chungulia majukwaa ya mapenzi,mambo ya kikubwa uone michango yao.Ngono ngono tu

    Sasa unafikiri mtu kama Maria Roza kwa hilo mbona nadhani kwake ni poa tu

    sishangai hata kidogo,wanataka mambo ya simple simple tu hata vyuoni ni wachache wanaoangaisha vichwa,wengi ni kutegemea vya bure na kutoa viwiliwili
     
  16. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mungu amemjalia kila kiumbe na namna ya kusavaivu...nao walichonacho ni majaliwa ya mwenyezi mungu...waacheni watumie walichojaliwa ili wapate mafanikio
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ushasema jukwaa la mapenzi, wakubwa. Unataka watu wachangie nini sasa?
    Watu wanachangia kutokana na jukwaa husika.
     
Loading...