Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

4 The Ladies,if your BF/Husband Slaps U Whats your Best Reaction?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Oct 1, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Utalia?
    Utamrudishia?
    Utamkiss ?
    Utamwambia i love u
    Hutaongea nae 1 day , 1week ,month or a year,
    Utaachana nae /:couch2:
    have great weekend !

    NB: nauliza tu..... Wanaume mnaruhusiwa kuweka maoni yenu
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah kumbe for ladies only:doh::doh::doh::doh:
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha unaweza kuchangia bwana si nyie ndo mnawatwanga makonde wenzenu ..kabla sijasema nitafanya nini ngoja ninywe maji kwanza
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mamy inategemea kakuslap wakati gani,mkiwa kwenye malove davi zen kisses zitakuwa nyingi ntampa,ikiwa mbele ya watu duh kaniaibisha lkn siwezi mrudishia bali ntamwambia kwa upole"mpz naomba nikikukosea tena usinipige mbele ya watu,naomba niite pembeni na uniambie kosa langu,najua mm ni binadam na wala si malaika,nisamehe kwa nilokukosea leo na sitarudia tena,nami nimekusamehe kwa kunipiga mbele ya watu,I love u dear,mwaah".:tonguez:
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha unatakiwa ukatoe semina za ndoa mrembo una maadili sana
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa kweli mie haya mambo ya kulabuana nayachukia sana, cku atakayojaribu ndio nitajua anastahili adhabu gani...
     
  7. D

    Dina JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi nafikiri reaction yake is unplanned kwangu, nahisi kama nitaijua baada ya tukio. Ila nahisi ya haraka haraka ni kurusha kitu halafu majuto baadaye, manake kibao cha utu uzimani!
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah semina za ndoa!Mungu akinibariki!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie pia nadhani tukio likitokea ndi najua nafanya nini i see mambo ya kupigana makofi wapi na wapi
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nawaza kwa nini anipige kibao wakati tunaweza kukaa chini na kuongea??
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umeona Dina eeehh, halafu kwanini anilabue jamni, anashndwa kabisa kunirekebisha mpaka yafikie huko, nina sis wangu mtoto wa mama mkubwa, jamani mpaka unashindwa kujua kama ana akili timamu au mapepo, mume wake kumlabua mbele za watu au hata nyumbani ni kumtwanga 2 na mdada bado yupo tu, majuzi alimtwanga mpaka mdada alilazwa mume kakimbia akijua labda ameharibu mazima, kapona karudi kwa mumewe khaaa mie namuanaga kama dada kachanganyikiwa kabisa.
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ni mambo ya kizamani sana kulabuana aisee, wote watu wazima y tucyaongelee tu solve tatizo kuliko kilabuana?
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pearl love is on the air :A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    FL1 nataka nikutume kwa Pearl ukamwambie..............
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    FL1 ushaharibu unategemea slap nini?? Isije ukawa umekunywa ile grants iliyoachwa kabatini jana....
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    FL1 Mimi huwa naona wengi wanakimbilia hapo kwenye RED
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti habari za asubuhi jana umekesha zero pub? mbona umechelewa?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mambo gani ya kutumia C/O mheshimiwa ?
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwanza hebu niondolee cheo cha pope kaizer...si unajua sistahili hata kufungua gidamu zake??:hand:...am only a secretary general....:ranger:...
    Jana (infact nimetoka pale leo alfajiri) bana dah.....sijui jioni itafika saa ngapi..sorry off topic!
     
  20. A

    Ashangedere Senior Member

    #20
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitaripoti police post fasta.
     
Loading...