Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

3G Mbagala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwendabure, Aug 3, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Wadau naomba mnifahamishe mtandao wa simu wenye kasi ya 3G ktk maeneo ya Mbagala. Huwa natumia sana simu yangu kuperuzi Internet, na hasa kwa kupitia mtandao wa Tigo ambao siwezi pata kasi ya 3G. Ukiwa unatoka Mbagala kuelekea kati ya Jiji 3G inaanzia maeneo ya Viwanja vya Sabasaba nakuendelea. Naomba msaada kwa mwenye kufahamu mtandao mbadala. Natanguliza shukurani Wakuu!
     
  2. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmh hata voda inazingua. Yaani kukaa kusini ni matatizo sana. Mara zote unasahaulika.
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Naanza kuamini Mkuu! Kusini hasa hii yetu hapa TZ haileti matumaini.
     
Loading...