Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

3d printer mkombozi na adui mkubwa wa watengeneza vinyago tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Oct 6, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,999
    Likes Received: 2,824
    Trophy Points: 280
    tuanze na printer kwa wasioijua hichi ni kifaa ambacho hutumika kupresent kitu kilichopo katika electronic form kije katika physical form (softcopy to hardcopy)

    Sasa sku hizi kwa wasiojua kuna 3d printer ambayo inascan kitu na kukitoa vile vile (kama sanamu lake)
    Ona mfano hii ni bunduki iliokua 3d printed
    [​IMG]

    Printer yenyewe ipo hivi
    [​IMG]

    3d printer adui wa vinyago tz
    Kwa kutumia hizi printer hawa jamaa macapitalist watahitaji sample tu ya kila aina ya kinyago an then watatoa vinyago zaidi ya milion kwa siku na kuviuza kwa bei rahisi (wachina ndo nuksi zaidi)

    3d printer kama mkombozi
    Kama hawa jamaa watazinduliwa kwa sababu wao ndo watengeneza sample its better wakawa wao ndio wa kwanza kuzinunua hizi printer ili waweza kutengeneza vinyago maana kila siku kuna vinyago vipya vinatengenezwa wataweza ku compete na mataifa makubwa sababu inovation yao ni kubwa wale watakua wanafanya copy an paste ya vinyago vya zamani tu.

    Bei za hizi printer zinarange kuanzia dola 500 hadi 20,000 yani kuanzia laki 8 hadi zaidi ya milioni 30 na hii ni kwa sababu ya speed na quality ya hicho kitakachokua printed

    Zindukeni kaka na dadazangu wamakonde dunia tunapokwenda mtabaki historia
     
  2. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
Loading...