Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

3D Animation kali yaki bongo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by breezer, Apr 12, 2012.

  1. breezer

    breezer Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia animation ya ukweli by bongotoonz
    [video=youtube_share;_Vgwhs75H7U]http://youtu.be/_Vgwhs75H7U[/video]
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uko Juu Mkuu
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hongera sana. Umethubutu, umeweza, sasa songa mbele!
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,175
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    kaka safi sana unatsha
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kazi nzuri. Hapa ofisini walikuwa na mpango wa kutengeneza animation kuhusu programu zetu za kazi, nitawapa contact wawatafute.
     
  6. breezer

    breezer Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante
     
  7. breezer

    breezer Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa encouragement.Ndio sija ishia hapa
     
  8. breezer

    breezer Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks Najitahidi, Karibu ndio kazi ninazofanya za animation.
     
  9. breezer

    breezer Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Breezer. Ni kazi safi sana. Unaweza kuniambia ni programu gani nzuri ya animation, iwe ya 3D au ya kawaida?
    Thanx in advance.
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu Big Up Sana...,

    Tena hivi mnaonaje kama mkiongea na watu kama kipanya, kingo, na hata zile chakubanga mkaziweka into cartoons, nadhani kuna market ya hii kitu na mnaweza kuuza hata nje., juts a nice funny story line will be the recipe
     
  12. breezer

    breezer Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna aina mbili za animation 2D na 3D, so na software inategemea na aina ya animation. software za 2D ni kama flash,toonboom,na anime studio.
    Software za 3D kuna Maya,3D max,Cinema4D,Houdini,Softimage xsi, blender na nyingine nyingi.

    Uzuri wa software inatofautiana na kila mtu what matters ni good result.
    Kuna software kama blender, ni open source na ni bure lakini unaweza uka pata result kama ya Maya amboyo ni very expensive.

    Kazi hii imefaniyika kwenye Cinema4D,3d max na aftereffects

    Thanks
     
  13. breezer

    breezer Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NI kweli Mkuu, na niko open kwa ideas na mtu yoyote anayotaka ku fanya kazi na mimi.

    Thanks
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu, kazi nzuri na inapendeza kweli,[​IMG]
     
  15. breezer

    breezer Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante Mkuu
     
  16. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nashindwa kupata link ya hiyo animation
     
  17. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sikupata link inaonekana unatumia simu just youtube it au vuclip it utaziona
     
  18. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yap nimefanikiwa kuziona,wonderfull
     
  19. breezer

    breezer Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante Mkuu
     
  20. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kazi nzuri sana, keep up.
     
Loading...