Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

32yrs old, looking for a job!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SAWEBOY, Oct 18, 2011.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Heshima kwenu wakuu wote wana JF, na pia poleni kwa majukumu ya kazi za kila siku.

    Mimi ni kijana wa 32 years Old, nimehangaika kupata kazi bila mafanikio. Tafadhali naomba mwongozo wenu coz nimejaribu ku-apply job - vacancies sehemu kadhaaa bila mafanikio. Hivyo kwa yeyote yule mwenye mapenzi mema naomba msaada wa juu ya hilo tatizo langu.

    Qualifications zangu:

    1. Bachelor of Education (B.Ed Arts).
    2. Master of Philosophy in Special Needs Education
    3. Master of Science in Education (Educational Effectiveness and Instructional Design).

    Wakuu wana Jf natanguliza shukrani zangu za dhati kwa yeyote yule atakayeguswa na tatizo langu na kunichangia mawazo au kunipa mwongozo.


    Asanteni sana na kazi njema.


    Saweboy
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    umepiga shule hadi raha!
    kwani lazima uajiriwe???
     
  3. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nje ya kuajiriwa, unadhani kitu gani ungesaidiwa ungefanya bila kuwa umeajiriwa na kikawa na faida kwako na jamaa zako na huyo anayekufadhili? I mean, una project yoyote unawazia kichwani mwako ambayo ukiwezeshwa financially au hata kwa mawazo unaweza kujiendesha bila kuajiriwa?
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Itakuwa unataka kulipwa mahela mengi?hata tutorial assistand umekosa?jiamini kwenye interview!tafuta wenzako anzisheni shule!
     
  5. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu nakushukuru kwa mchango wako katika hili tatizo langu.
    Kiukweli nafikiria sana kuanzisha shule lakini kitu ambacho kinanikwamisha ni chanzo cha pesa/ source of fund. Katika hilo eneo nina uhakika nitaweza kulimudu vizuri sana.
     
  6. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante sana mkuu wa mchango wako. lakini nilitaka tu kukufahamisha kuwa sio kuwa napenda mahela mengi coz anayepanga kiwango cha mshahara ni mwajiri husika na sio mwajiriwa. Kuhusu hizo nafasi ulizo sema nimelipokea wazo lako na nakuhaidi nikiona hizo nafasi nitajaribu ku-apply.

    Otherwise, nakushukuru sana kwa mchango wako mkuu!.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kiongozi mbona kazi zipo nyingi sana kwenye hiyo field uliyosoma..mashule ya private daily yanaanzishwa..kaza buti utapata tu.
     
  8. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kiongozi ni kweli usemayo, lakini nimehangaika kiasi cha kutosha! Yaani nachapa lapa hadi nakata tamaa ndio maana nimeleta hili jambo kwenu waungwana ili mnipe muongozo! Nakushukuru kwa maoni yako mkuu!
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Umejaribu NGOs maana hiyo special needs wenzetu kidogo wanajali.
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Mkuu umepiga shule vizuri sana,
    Tatizo nililoliona nikuwa waajili wengi wa shule wanakuona uko Over-qualified, yaani position watakayokupa ni Head master/Mistress na naona hawako tayari kwa hilo kwani japo una Elimu hauna uzoefu,
    Nadhani kitu cha muhimu kwako kwa sasa ni kujijusha na kuiweka Elimu pembeni kidogo ili uingie kwenye system, uwe hata mwalimu wa kawaida na uwezo wako wa kufundisha na kuelekeza ndio utakupa jina na post inayokufaaa
     
  11. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Working experince please
     
  12. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nilikuwa nimefundisha chuo cha ualimu kwa muda miaka 2 kabla ya kuanza kusoma shahada za uzamili ( 3 years ) kama nilivyozibainisha hapo juu. Lakini baada ya kurudi na hizi Certificate, hadi sasa bado sijabahatika kupata kazi nyingine hata ya kufundisha shule ya private.
     
  13. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu kwa ushauri wako, na ninakuhaidi nitajaribu kuyafanyia kazi maoni uliyonipa huenda yakanipatia mafanikio ! Asante sana kaka kwa mchango wako wa mawazo!
     
  14. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Unaonekana hauna experience mzee ulinyoosha goti sana katika kusoma so vumilia kiasi.
     
  15. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Naona utajiri na umaarafu haujakupa busara.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    tatizo ulidhani kusoma tuuu kusooooma tuuuu ni SIFA haya hebutupe working experience
     
  17. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Saweboy, hongera kuwa na qualification nzuri sana!! na upande nakushangaa kwa nini hujapata kazi. hebu anzisha consultancy uwe unawatengenezea watu curriculums na training materials.
    nenda wizara ya afya Kurugenzi ya mafunzo ujaribu kuongea nao. wanakuwa na trainings kibao!! au hebu jaribu kuwafuata hakielimu na Policy Forum lazima watakutumia. ukienda pale nenda uonyeshe unashoweza kuwafanyia i.e. what values are you going to bring to their work (usiende kihasarahasara kuulizia kazi). na hakikiksha unaomba face to face discussion na mkurugenzi husika.

    ukishindwa kufanikiwa huko. hebu ni-PM tuanze consultancy pamoja ya adult learning

    binafsi nimekukubali kwa qualifications zako.
     
  18. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Hizi ndio porojo sasa, kama unaona jamaa ni 'potential' na mnaweza kuanzisha consultancy firm pamoja kwanini umwambie azunguke hukooo akishindwa ndio muanze, si muanze tu sasa moja kwa moja au hujiamini na wewe?
     
  19. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jitangaze na weka Qualification zako kwenye Zoomtanzania.com, au andika project paper safi then tafuta watu wenye pesa utajiajiri bila wasiwasi
     
  20. M

    Mr Richard Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna vyuo vingi vinahitaji watu wa namna yako hapa Tz. Kama mambo yamekuwa magumu tumia cheti cha digree ya kwanza, tafuta kazi kwenye private schls. Ukipata kazi ndogo itakusaidia kupata uzoefu na kuendelea kutafuta kazi unayodhani ni saizi yako.
     
Loading...