Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

30bn/- to buy desks for Dar, Mwanza and Moro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by warea, May 21, 2012.

  1. w

    warea JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Any idea why dar, mwanza and Moro get 36 percent of radar money and the rest regions get 64? Arusha, tanga, mbeya, shinyanga, tabora, singida, dodoma, unguja, pemba, pwani, rukwa, kigoma, kagera, kilimanjaro, iringa, ...?

    While the poorest aren't in Dar, Mwanza and Moro!
    Source: IPP media
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Madawati ya 30bn ni mangapi? Nani anajuwa bei ya dawati moja?
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Utafunaji wa hela mwingine huooo!mbona hawajatoa mchanganuo wa hiyo hela.je dawati moja ni bei gani na wanategemea kununua madawati mangapi na kuyagawa kwa shule ngapi?pia hiyo hela itapunguza tatizo la madawati kwa asilimia ngapi?wanakurupuka tu!
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama gharama za kutengeneza madawati zitakuwa kubwa,napendekeza tender wapewe jkt au veta coz wanavitengo vya ufundi kuliko kupewa watu binafsi.isitoshe veta na jkt wapo nchi nzima.
     
  5. M

    Maga JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Primary la watu wawili ni 70 na sekondari kiti na meza 80.

    Ila kibongo bongo ujue ni 200 kwa 300.

    Ni kama madawati 400,000 tu!
     
  6. m

    magee Senior Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pls......naomba nipewe kazi ya kuallocate hizo funds.......hata kusimia tu bila malipo.....!!!!!yaelekea serikali haina priorities !!!!!
     
  7. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Very simple why Dar Morogoro and Mwanza......

    it is very clear that those three region and very far behind in terms of education performance and poor infrastructure.. Kilimanjaro and Arusha at least 75% of so called kata school and well equipped... So applied to Mbeya and Kagera even Songea...

    again even population wise i think Dar even Mwanza a well crowed..
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ivi tz ina watawala wa rangi gani?kwa nini madawati at per na kwa nini madawati kwa mikoa?ivo hatuna demand led ila tunasupply tu! Inawezekana kweli tz hatuna vipaumbele! Yan haraka haraka watawala wameona dawati ndo tatzo ktk elimu?na je ela ya chenji isingeletwa plan ya madawati haikuwepo?yan ela inatoka shimon ili inapotelewa shimo lile!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Damned if you do damned if you don't.

    I would prefer to do and be damned rather than not to do and be damned.

    Hongera Kikwete kwa kufanya kila njia mpaka hii fedha ikarudi, ni rekodi nyingine nzuri kwako.
     
Loading...