30 years older,anataka,nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPENZI no 3, Sep 1, 2013.

  1. M

    MPENZI no 3 Member

    #1
    Sep 1, 2013
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi Mimi ni msichana mzuri ndani na nje,very attractive,but nimetokea kupendwa na kumpenda mbaba mmoja Mtu mzima,baada ya kuchoshwa na kero za vijana,Huyu baba Ana mke na watoto wa nne wakubwa,tatizo linakuja tu pale anaponiomba tufanye sex yani naogopa namuana Kama baba yangu,namzungusha mpaka leo nothing happened na ni miezi sita sasa tangu tuanze mausiano,nifanyeje na Mimi sitaki kuvunja uhusiano since ananisaidia mambo mengi
     
  2. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2013
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,696
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    Dah hio tofauti ya umri ni kubwa sanaaaa yaani huyo anakuzaa kabisaa hata sijui nikushauri nini?Fumba macho tu then utazoea taratibu mkishafanya mara kadhaa :smile-big::smile-big:Vizee vingine vina shida sana...
     
  3. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2013
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 3,771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    what goes around.....................................
    na wewe utaolewa,afu mme wako atakuwa anagegeda nje, sijui utalalamika
     
  4. uvugizi

    uvugizi JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mwambie naogopa ni kama baba yangu uone atakavyokwambia , wewe unapima kina cha maji kwa mguu , utazama si umuache tamaaa tu!!!!
     
  5. Munkari

    Munkari JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2013
    Joined: Feb 9, 2013
    Messages: 7,622
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    haha kati ya siku zote leo umenifurahsha saana! Afanyaje?
     
  6. kidole007

    kidole007 JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 2,650
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    vya watu unakula vyako hutaki
    selfish
     
  7. Munkari

    Munkari JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2013
    Joined: Feb 9, 2013
    Messages: 7,622
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Dah! Nimekosa cha kukushauri mdogo wangu.Be around NITAKWAMBIA KITU!...
     
  8. Kamawewe

    Kamawewe JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Kama wewe ni Wakristo achana nae dini hairuhusu kwa sababu ana mke hakuna future ni kutengeneza complication, na ata kama ni Waislam acha kugegedana kwa sana olewa ndio ujiachie wizi utakuponza
     
  9. kidole007

    kidole007 JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 2,650
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    lawama wamtupia mzee??
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2013
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 43,970
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 0
    Mpe tu kama alivyosema mimi49 fumba macho au jifunike kanga usoni ili usione sura yake ukakumbuka kwamba unafanya mapenzi na anayeweza kuwa Baba yako na genye zote zikakata.
     
  11. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2013
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,696
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    Ahhh kizee kisotulia na vizee wenzie ahh jamani hata sijui nidigest vipi habari hii..Na huyu kijana pia kaenda mbali sana miaka 30 yarabi toba..si kina mvi mpaka kwenye ma***zi,halafu kisije kufia kifuani tu kwa mshituko wa moyo..
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,455
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    nyauba mkubwa unapenda hela baada ya penzi wewe vipi bana mwachie kipapuchi mdingi apige mambo yawe shwari kwanini ulimkubalia sasa..
     
  13. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2013
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,043
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Sakata kabumbuu tu.....kwani kinachoshindikana nini?dude lake limeandikwa size?Watoto wadogo wanavaa size kubwa ya viatu.......usiogope ikiwa pesa yake huiogopi!!!!!
     
  14. WISE BOY

    WISE BOY JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2013
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 790
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Toa contact zake kwa money mongers, watakushukuru
     
  15. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2013
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,696
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    Yaani leo nimecheka sana aisee maana kila leo lazuka jipya lakuzidi jana heh
     
  16. m

    madameA JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2013
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushauri acha kuwa na uhusiano na mume wa mtu, tafuta mume wako.
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2013
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 13,361
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 113
    Mmmmmh!

    Mzee kumkabili yataka roho ya kutu. Pata picha kijana akiwa mtupu atisha haswaaaaa!

    Pata picha p zina makunyanzi, vuzieing full mvi! Bado ngozi nyorodo!

    IGA UFE!
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2013
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 9,641
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 63
    umechoka vijana..????

    Umechoka nini kwetu vijana...????

    Attractive ndan...na nje....!
     
  19. kidole007

    kidole007 JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 2,650
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    alaa mbna ivo vitu vya kibabu anachukua
    ampe papuchi mzee achezee chezee
    mana najua kazi hawezi
     
  20. m

    mangatara JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2013
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 4,763
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Vijana hawana lolote. Huyu mbabu ndiyo saiz yako weyee. Mwenyewe umeshamzimia sasa nini unataka tukushauri? Mema yoote anakufanyia, weye wampiga chenga za sitaki nataka. Mzee wa watu anakodolea mimacho tu na kukuheshimu. Laiti angejua umemwandika huku jf. Mpe haki yake. Tena keshanunua ghali ka nini. Mpe au nikikutana naye nimfundishe akuagizie majeshi akugegede kwa nguvu.
     
  21. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #21
    Sep 1, 2013
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    huyo ni mme wa mtu,kwa nini unataka kuharibu ndoa ya watu?
     
  22. Baraka Roman

    Baraka Roman JF-Expert Member

    #22
    Sep 1, 2013
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitambue unataka nin kwake.Kama Pesa fanya kazi popote pale zingatia mazingira magumu ya kazi huambatana na mshahara mnono kama sivyo teminate mkataba

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  23. B

    BabaKasheshe JF-Expert Member

    #23
    Sep 1, 2013
    Joined: Nov 7, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh we acha kujishaua shau hapa, wakati unakikubali na kula mijihela na unaendelea kula unategemea nn.... Mpe hicho kibibi akile, tena wazee wa siku izi wana dawa za kichina ,ukiingia tu li dushelele hiloo...kazi kwako mama
     
  24. J

    Jeanclaude JF-Expert Member

    #24
    Sep 1, 2013
    Joined: Aug 30, 2013
    Messages: 160
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    Nyie watoto wa kike mkoje? Wewe huna mpenzi mwenye future naye? Naumia sana nikiona wake za watu watarajiwa mkitumika na wazee at will kwa tamaa zenu halafu baadaye kulalamika hamuolewi! Mwili wako ni takatifu una dhamani hauna bei kama unavyofikiri jitunze!
     
  25. Munkari

    Munkari JF-Expert Member

    #25
    Sep 1, 2013
    Joined: Feb 9, 2013
    Messages: 7,622
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Ukitaka kula lazima nawewe uliwe japo kidogo! source:Jk
     
  26. O

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #26
    Sep 1, 2013
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,280
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 38
    Wewe huyu!!!!
     
  27. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #27
    Sep 1, 2013
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Kama anakusaidia mambo mengi na wewe ndo msaidie hilo moja

    Afu hiyo tabia kujishaua vijana sijui nini nini, we unadhan mke wa huyo mZee anakuonaje... Unatembea na mume wa mtu bila Aibu afu unalalamikia vijana hawajatulia wewe umetulia. Muone bichwa lile....Naomba huyo mzee awe na ukimwi siku unampa mambo akupe virusi hapo hapo
     
  28. Jerhy

    Jerhy JF-Expert Member

    #28
    Sep 1, 2013
    Joined: Jul 11, 2013
    Messages: 2,767
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Hiyo ndo bakora kwake
     
  29. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #29
    Sep 1, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,329
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    "UKITAKA KULA LAZIMA NA WEWE ULIWE" By JK
     
  30. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #30
    Sep 1, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,056
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leave our senior citizens alone! Wengine wanakandia uzee utadhani walishaipita hiyo era. What you despise in others comes your way threefold!
     

Share This Page