Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

30 wahofiwa kufukiwa na Mgodi Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Jan 5, 2012.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mgodi mmoja wa dhahabu mkoani Mwanza kilometa 50 kutoka Misungwi kuna ajali mgodi wa dhahabu umeangukia na kuua watu zaidi ya kumi sasa hivi. Habari zaidi baadae.

    *************
    Habari zinasema idadi ya watu waliofukiwa inazidi 30
     
  2. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapi, Mabuki?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kafara hizo
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huko huko Geita kuna mwingine umevamiwa na wananchi wenye uchungu wa mali yao huku mkoloni alikuwa akisafirisha vitofali 34 vya dhahabu vyenye kilo 24kg kila kimoja.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu azid kuwapa nguvu hao Wazalendo wanaozuia Rasilimali zetu zisiibiwe, mtawaita Majambazi kwangu mimi nawaita Wazalendo wenye uchungu na rasilimali zao
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    halafu wale ndo huwa wanachimba kando ya barabara
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wamekufa wat au makaburu?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pole zao sana
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    duh.... hii misiba hii ni ajali uzembe au ajali-ajali?...hakika walalahoi tutaisha
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Kumbe makaburu sio watu?!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Uzembe na kafara vinashabihiana, kwa wazembe lakini
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi majambazi nao ni watu wenye uchungu na mali zao nchi?
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    watu wa uokozi mpo wapi,huo mgodi ni local mgodi ama kuna mamitambo ya kisasa hapo yanachimba,kama ni local mgodi kazi ya kuwaokoa huwa inakuwa ngumu sana kutokana na uchimbaji wao huwa si wa mpangilio
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Hii habari imefikia wapi? do we know anything more?
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wachimbaji wadogo wadogo? Feel so sorry for all those affected by the incident.
     
Loading...