Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

30 US dollars - Zanzibar airport za nini ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, May 15, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kama kuna ufisadi ambao unaonekana kama biashara ya mtu basi ipo pale Zanzibar airport ,inajulikana dunia nzima kuwa airport fee inakusanywa kutokana na mauzo ya tiketi ,unapokata tiketi tayari mapato ya airport zote utakazopita huwa unayalipia kwa maana unalipia at the initial stage.

    Lakini kinachoonekana Zanzibar airport unapoondoka kuelekea nchi za nje itakubidi ulipie 30 US dollars ,ukihoji unaambiwa kama huna kazitafute lakini haondoki mtu bila ya kutuwachia hiyo hela.

    Kama WaZanzibai mupo na mnafahamu mrija huu ni kwa ajili ya kitu gani mtueleze ,wabunge na wawakilishi hili wamelifumbia macho na sidhani kama hawalielewi lakini inaonekana wanaogopa kuhoji ,kwa njia hii anaweza mtu akaweka meza na kiti na kudai kila anaesafiri alipe.

    Huu ni wizi mkubwa unaofanyika katika airport ya Zanzibar ,kwa ufupi inaoinyesha ni aina ya unyanyasi ,ni unyanyasaji tu hakuna kingine.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Huu ni wizi na uroho tu!

    Mbona Dar au Kilimanjaro haya hayapo??
     
  3. N

    Nampula JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni ujambazi wa mchana kweupe......hebu tumuulize mkurugenzi mohammed malik atuhabarishe hii ni mipango ya serikali au ni mipango yake binafsi.
     
  4. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu. Sasa hayo mapato yanakwenda wapi, maana uwanja wa Zanzibar ni mmoja wa viwanja vibovu duniani, soma hapa
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na katika kuona kwamba wanaondoa sifa ya kuwa na kiwanja kibovu zaidi duniani soma hapa
     
  6. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hapa si ajabu nchi za nje ni pamoja na Tanganyika. Lakini nakumbuka hata Dar (DIA) zamani kulikuwa na utaratibu kama huu mbovu - uliondolewa baada ya kulalamikiwa.
     
  7. C

    Chuma JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwiba tafadhali angali ticket yako. Kama hio Airport charge ya $30 imeandikwa basi una haki ya kudai. Kama haijaandikwa basi huo si ufisadi ni sehem tu ya malipo ya airport. Kila aiport ina namna yake ya kuchukua pesa hio.

    Kuna uwezekano kama una hops mbili au tatu basi zote zita appear ktk tickect yako. so Kama ZNZ wanachukua chao, Kenya watachukua chao au Bara nao watachukua chao...

    Bara ilikuwepo zamani, siku hizi wameingiza moja kwa moja ktk ticket ya ndege.

    Muhimu kuishauri SMZ kuwa hii $30 waiingize moja kwa moja ktk gharama za ticket, hii itaisaidia mianya ambayo ipo sasa ambapo wajanja wanaweza zikwapua anytime, au Viongozi wachache kujifanya mastaafu kutolipa hio gharama na wale wenye kujifanya kujuana na viongozi wa airport kutolipa.

    Pia Muhim SMZ washauriwe kuwa wasitumie dola na watumie TZS utumiaji wa dola locally unatuumiza wananchi.

    Baya ambalo sote yapasa kulisema ni kuwa wananchi tunapotoa pesa hizi twahitaji Huduma bora ktk Viwanja vyetu.
     
Loading...