Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

30 bora form six 2011 wanapokea zawadi kutoka kwa waziri mkuu-bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaxx, Jul 1, 2011.

  1. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe shule za kata nao wamo?,tunawapongeza.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hivi siku hizi 20 ni = na 30? labda mwenzetu ulikuwa unaangalia bunge la somalia.
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hongera zao.., lakini huo ni upotevu wa muda wa Bunge, imeshindikana nini kufanya hilo tendo wakati wa muda wa wabunge wa kupumzika..,hasara haiko kwenye fedha pekee hata junsi tunavyotumia vibaya muda...
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tupe majina na shule zao pliiiz.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Eti Majengo Secondary Moshi ni shule ya KATA. Huyo ndiye waziri wa Elimu bana
     
  6. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama huko ni kupoteza muda. Kuwapa heshma ya kupongezwa rasmi bungeni ni njia mojawapo ya kuwapa hamasa vijana wetu.
    Wadogo zao nao watatamani siku moja wapongezwe, hivyo watafanya bidii masomoni.
     
  7. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri Mkuu hana muda wa kujibu maswali ya papo kwa hapo kwa issues muhimu za nchi lakini ana muda wa kupongeza waliokwisha faulu
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Janja ya nyani hiyo ya kutuondoa kwenye ajenda ya msingi kuhusu nchi kuwa gizani, kwangu mimi mtoto kufaulu vizuri form six sio issue kwangu, labda niambiwe kuna aliyevumbuwa walau kitu kama sindano, hiyo kwangu inaweza kuwa issue, lakini sio maigizo haya ambayo yanaonesha wazi serikali haina cha kujivunia matokeo yake wanadandia matukio yoyote ambayo wanaona yatawasahaulisha watu shida zao.
    Mimi sidanganyiki ng'ooooo, nyoko kabisa hili bunge la bibi kirobo na mtoto wa mkulima Lockerfeller.
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    eti nini? huyo anatakiwa ajiuzulu mara moja.
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimewaona ! Lakini wawe makini watakapoingia chuo maana huku ukitafuta sifa kawa sekondari watachinjiwa baharini halafu hata tone moja la damu hallitaonekana, huku kuna idadi kubwa ya waliowahi kuwa maTO halafu wengi wameDISCO ile mbaya!
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nilishangaa na kuna shule moja iko wilaya ya Magu imesomwa kama shule ya kata nilishangaa maana ile shule imeanzishwa miaka ya tisini au tayari shule za kata zilikuwepo.
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wazo lako ni zuri ila avetar yako inachefua sana jaribu kuweka nyingine
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    ha ha ha ha ha nimecheka kwa comment yako na hiyo signature yaho ha ha ha @new york ameiona?
     
  14. Quicklime

    Quicklime Senior Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inavyoonyesha viongozi wetu hawakumbuki shule za kata wameanzia lini.mimi ni mmoja wa wanafunzi waliomaliza form 6 mwaka huu.nakumbuka form 4 ya kwanza ya shule za kata imetoka sisi tukiwa advanced level 2010 kama sio 2011.sasa nashangaa hiyo product ya shule ya kata ya mwaka upi?pia form 6 ya 2011 ilimaliza form 4 mwaka 2008.tumedanganywa.....
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    @New York, anaijuwa vizuri sana na nimemwambia asahau kuhusu ubunge. yeye aendelee kubeba mabox hukohuko NYC
     
  16. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ufaulu wa wasichana ukiwa wachche wanaweka top 30, ufaulu wa wasichana ukiwa mkubwa utasikia top 20 au hata top 10.....
     
Loading...