Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2nd way ya kutuma sms free!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Jan 9, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakubwa kuna njia moja ya kutuma sms free na inaonekana imekuwa offered na facebook kwasababu step ya kwanza ni kutuma neno fb kwenda no 15666 jinsi ya kumalizia hzo conection mimi pia naomba msaada wenu plz kwa aliyeanza kutumia plz!!! Na ni kwa tigo pekee msaada wa kumalizia conection plz!!!
     
  2. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tunawangoja watata wa haya maswala.
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmm... najua uki-activate na fb kwa SMS wanakuwa wanakupa update kwa m2 aliyecomment kwa wall, add friend request, online chat..
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    ingia fbuk nenda setting nenda sms setting chagua mtandao unaotumia pale kuna tgo na zantel
    Sa ulipotuma hyo sms ya fb kwenda 15666 nadhan ulitumiwa code flan sa hizo ndizo utadaiwa hapo fb uingize.
    Ukishaingiza then kwisha kaz umemaliza utapokea sms ya maelekezo ya kupost status, kuadd friends na mengne kwenye cm yako
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huenda hyo huwa ipo hvyo ila kuna namna ukitumiwa namba na kukonferm ukakamilisha unamtumia mtu private msg free!
     
  6. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    Ndo hvyo ukishamaliza hizo process nilizo ztaja utaqeza mtumia mtu private msgs free naye akikutumia ztakuja kwenye cm yani hata comments na kila kitu
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    fanya hivyo acha ubishi mm nina zaidi ya miez miwili toka nijiunge na hiyo huduma na uwa nachati na watu wengne wanadhan mm muda wote nina pc kumbe natumia ktorch tu kuwajibu sms zao za fb
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ngojea nijaribu
     
  9. N

    Nassor Mwanaharakati Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuma neno fb kwenda namba 15666 baadae watskuletea code pia send hizo code kw namba hiyo hiyo 15666
     
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Ngoja nitest na mim humu ukiona kuna neno limewekwa usiliache lipite bure kwan kuna wadau wanafaidi sana.
     
  11. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ninavyojua mimi ni lazima uactivate huduma ya facebook kwa sms ili uweze kuwa unaupdate status yako kwa sms na hata kureply comments na message zako za facebook..pia facebook watakuwa wanakuletea updates zote zinazokuhusu kama kukutumia message iliyoingia kwenye inbox, kukuonyesha ujumbe alioandika mtu kwenye status yako, kukuonyesha comment za mtu katika picha yako au uliyokuwa tagged na updates nyingine za muhimu......
     
  12. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tigo wameshtuka,sasahivi ukitaka kujibu sms Facebook kupitia simu,unakatwa 20tshs kwa sms 1!!!Bure imekwisha
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    simple one nenda kwenye facebook signup, utaulizwa use email or phone wewe weka namba yako ya simu ukianza na +255 halafu kwenye user name andika jina lolote ambalo unataka kulitumia kwenye facebook pamoja na password. Baada ya hapo utaambiwa usubiri comfirmation kwenye simu yako na uatafuatisha maelekezo. Ukiwa unataka kulogin facebook unatumia namba yako ya simu na sio email au user name
     
  14. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hooo hakunaga cha bure jombaa.
    Ni kweli fb wanatoa hudum hii bure ila tigo wao kwa sasa ukituma sms wanakukata kama kawa.
     
Loading...