Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2nd Annual Summer Breeze BBQ In Chicago

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Geeque, Jul 22, 2009.

  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wote Mnakaribishwa kwenye BBQ ya Nguvu itakayofanyika Montrose Harbor Beach Ndani ya Chicago siku ya Tarehe 8/8/2009. Hafla Hiyo Itafuatiwa na Dance Party ambapo DJ Dennis na DJ Nasser watawarusha watu usiku mzima.
    [​IMG]
     
  2. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ok,ni kitu kizuri kabisa hicho;sasa kwa wale ambao wako nje ya USA inakuwaje?Nafikiri hili tangazo linawahusu zaidi na kujulisha wale walio ndani ya USA!
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kila mtu anakaribishwa hata kama uko nje ya USA, cha kufanya ni kuchukua fomu za kuomba Visa na waambie unakuja kwenye Summer Breeze BBQ halafu mambo yanakuwa bila ya matatizo yaani unagongewa Visa haraka sana. Karibuni Wote.
     
  4. G

    Geeque JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mambo yanaendelea kuwa bomba yaani hapa nimesha order Ng'ombe wawili kutoka Bongo kwa ajili ya BBQ.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    maua ya Brazil yatakuwepo?
     
  6. G

    Geeque JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mazee siku hiyo ushindwe wewe tu yaani totoz kuanzia wacheza Samba Brazil, mpaka ukija Kwa Madiba kusini mwa Africa, ukienda kwa Spanish Badonkadonks aka Puerto Ricans, Ukija pembeni unakuta totoz za Kwa Mzee Kibaki, Ukienda zaidi unakutana na totoz kutoka Kwa Kagame kabla haujakaa sawa unakutana na totoz za Kinugu na Nyeupe, Ukikaa chini unasalimiwa na totoz za Kibongo, yaani ni full kujiachia.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    yah man....kuleni maisha vijana....hizo shoriz mkuu mbona mtu unatoa mpaka rent....ila totozi za kibongo zipunguze vitambi...na akina njerii wanawatoas sana madomo zege kama nyani ngabu.....no say NO kwa njerii
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 24, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Yule Nyambura wa Shinyanya atakuwepo?
     
  9. G

    Geeque JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahahah Mazee unakujaga Chi-Town kimya kimya unamjua hadi Nyambura wa ShiNyaNya huyo huwa hakosi yaani mambo itakuwa bab kubwaaa.
     
  10. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #10
    Jul 25, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu GQ,

    niandalie sehemu ya nguvu maana I will definitely be there coz
    ni weekendi ya b'day yangu. Ngoja niwasiliane na mkulu Chinga
    tuangalie maswala ya usafiri.

    ..awamu hii lazima tupate talaka tu..hehehehe!

    One.
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkuu GQ huyo dada kwenye tanngazo atakuwepo? Am just curios

    ...have fun guys! kama kuna uwezekano Bongo radio inaweza kurusha live wengine tukala kwa macho tu
     
  12. G

    Geeque JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mazee Ab-Titchaz,
    Usiwe na wasiwasi kabisa nakuandalia sehemu bomba yaani VIP kabisa wala usiwe na wasi wasi, yaani utafurahia birthday yako to the fullest. Nimeshaongea na Chinga na nitamtumia details za hotel leo baadae. Karibuni sana wote kutoka D-town yaani raha kamili.
     
  13. G

    Geeque JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tunaweka mambo sawa kuhusiana na kurusha LIVE kutokea kwenye BBQ, Party ya usiku haina tatizo KABISA itarushwa LIVE na BONGO RADIO..
     
  14. G

    Geeque JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mambo ndio yamekaribia kabisa na kila kitu kiko fresh, We'll be LIVE kwenye party yote kuanzia saa tano usiku kwa saa za central US (11PM CT). Mchana ni kula nyama za kutosha. Ab-Titchaz na wengine karibuni sana.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Si unajua mazee mimi ni mtu wa low pofile kama Special Operations agent....
     
  16. G

    Geeque JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nakuaminia Mazee, lakini kimya kimya ndio bomba, yaani unakuja kwa amani na unaondoka ukiwa shwari.
     
  17. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #17
    Aug 6, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    rental tushachukua na Ab-Salum yuko on board.
    Kwa hivyo j'mosi we will be in town kama kawa.
    Got your msg via Facebook and I will keep in touch.

    One.
     
  18. G

    Geeque JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bomba sana Mazee basi tutaonana Jumamosi kwenye nyama choma.
     
Loading...