Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2nd,3rd year na wengineo wa MUCCoBS ninaomba ufumbuzi kuhusu hili.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jemsi, Sep 22, 2012.

  1. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari zenu jf pipo?
    Mi nimechaguliwa kujiunga na chuo hiki,nimechukua joining instruction na nimeona structure nzima ya ada,ambayo ni:
    -caution money 30,000
    -student organisation 10,000
    -medical 100,000
    -books 200,000
    -tution fee 1,100,000
    -faculty requirement 100,000
    -meal 1,310,000
    -accomodation 400,000
    na mimi nimepewa mkopo wa milion 2.3 kinachonitatiza ni kwamba wamesema pesa zote za 1st year zilipwe siku ya registration bila hivyo hupokelewi,na ukilipa fedha zaidi haitarudishwa.
    1) naombeni mnijuze ni kiasi gani kinachobakia kwenye ada baada ya kutoa mkopo?nisije nikalipa zaidi,
    2)je ni kweli pesa zote zitalipwa siku hiyo? Coz ni nyingi ukizitoa kwa pamoja.
    3)je mkopo unahusiana na fedha zipi hapo juu?
    Nawashukuru kwa ushirikiano wenu.
     
  2. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu inamaana hakuna wahusika wa chuo hicho,
     
  3. A

    Apex JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jemsi mm mwenyewe tafuta msaada huo kwa watu wa muccobs lkn naona wako kimya xana ,ctaki niamini kama humu hamna majembe ya muccobs!!!!
     
  4. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    humu wamo,lakini ninaomba mfunguke kwa hili,mwanzo mgum lakini ukipata maelekezo inakua vizuri...fungukeni wakuu
     
  5. A

    Apex JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    may be watakuwa hawamo coz pale unapo introduce thread about muccobs inakuwa na wachangiaji limited cjui kwa nn?
     
  6. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    i think so,even u i want to communicate about the whole process of accomodation but u dont want to be open,
     
  7. A

    Apex JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    worry not bro i hv u're 4n number already.
     
  8. Gazzer

    Gazzer Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    guyz kama wamexema ukilipa hela zaid haurudishiwi we lipa hata laki 2,thn ukienda ukaambiwa haitosh unauliza inakoxena kias gan thn unaenda kulipa,,kuliko kuzidisha
     
Loading...