Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

!!!!!!!!!!!!????????????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Change_it, Jul 28, 2012.

  1. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    531295_10151060370573571_2090806751_n.jpg
    inasikitisha sana
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    duh.........na huo usingizi ni wa njaa!!!
    hv sio kilwa kweli hapo
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Raisi wangu yupo,anachonga deal za lak mbili unusu kwa siku huko nje
     
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mungu atusamehe.....
     
  5. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Speechless!
     
  6. W

    Wakuja Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So painful!!!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mungu saidia
     
  8. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    maisha ndivyo yalivyo
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Na mafisadi sasa wanatumia mahakama kulindana na wizi wa mabilioni ambayo yangetumika kuwasaidia hawa watoto!! Mkweree, Mkapa , Mramba , Yona, Mgonja na nyie wezi wengine angalieni mnavyowaua wananchi na watotot wao!! Adhabu yenu mtaipata hapa hapa duniani.
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hiyo picha imepigwa wapi?
    Huyo mtt kalala kwa njaa, shibe, ugonjwa, kifo au?
    Tusikimbilie ku coment kitu tusicho kijua, hiyo picha co mara ya kwanza kuwekwa hapa.
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mbona kama ni sudani ya kusini?
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aisee dunia uwanja wa dhambi mazee.
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Maisha bora kwa kila mtanzania ikiwemo watoto. Kwa kasi zaidi, kwa ari zaidi na kwa nguvu zaidi. Hilo ndilo Taifa la kesho!!! Taifa la kesho ni watoto wa vibosile wanaoandaliwa na wazazi wao walio madarakani ili wandelee kuwanyonya wa aina ya hao waliolala kama huu malaika hapa.
     
  14. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Lakini mbona mtoto ana afya?
     
  15. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  16. Kibada

    Kibada Senior Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh my God....!
     
  17. Kibada

    Kibada Senior Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunajifunza nini kama taifa? Tunajifunza nini kama binadamu? Kila mmoja katika nafasi yake anajifunza nini kwa hii picha? Inaweza ikawa ni Tanzania au sehemu yoyote Africa... Je unaweza kufanya lolote kwa jamii inayokuzunguka inayoishi katika mazingira magumu...?
     
  18. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya ndiyo maisha bora kwa kula mtanzania tuliyoahidiwa.
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Kuzaa si bahati mbaya.
    Kama familia haina uwezo wa matunzo ya kimsingi watoto wa nini?
     
  20. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana ana siha njema tu tatizo matunzo,ustawi wa jamii lishughulikieni na hili sio kila siku mambo ya women empowerment
     
Loading...