Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

29 watinga Kizimba cha Kisutu kwa tuhuma za kuchoma Makanisa Mbagala

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by nngu007, Oct 16, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Watuhumiwawa vurugu za Mbagala wiki iliyopita, wakiwa chini ya ulinziwa polisi,
    walipofikishwa mahakama ya hakimu mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam kwa
    mara ya kwanza jana. Watuhumiwa 29, wawili kati yao wanawake, walisomewa
    mashtaka mbalimbali kuhusiana na vurugu zilizopelekea makanisa kadhaa
    kuchomwa moto wiki iliyopita, chanzo ikiwa ni baadhi ya watu wanaodaiwa
    kuwa waislamu, kuandamana wakipinga mtoto mmoja kukojolea Quraan tukufu.
    Dhamana ya watu hao itaamuliwa Oktoba 30.
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    Baadhi ya watuhumiwa wa vurugu zilizotokea Mbagala jijini Dar es Salaam wiki iliyoipita, wakiwa ndani ya gari la polisi walipofikishwa mahakama ya hakimu Mkazi Kisutu jijini Oktoba 16, 2012 kwa mara ya kwanza. Watuhumiwa 29, wawili kati yao wanawake, walisomewa mashtaka mbalimbali kuhusiana na vurugu zilizopelekea makanisa kadhaa kuchomwa moto wiki iliyopita, chanzo ikiwa ni baadhi ya watu wanaodaiwa kuwa waislamu, kuandamana wakipinga mtoto mmoja kukojolea Quraan tukufu. Dhamana ya watu hao itaamuliwa Oktoba 30.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Akina mama wanaotuhumiwa kuhusika na vurugu zilizotokea huko Mbagala,
    wilayani Temeke jijini Dar es Salaam, wiki iliyopita, wakishuka kutoka
    ndani ya gari la polisi kwenye mahakama ya hakimu mkazi Kisutu jijini
    Dar es Salaam jana. Akina mama hao ni miongoni mwa watuhumiwa 29
    waliofikishwa kwenye mahakama hiyo kujibu mashtaka ya kuhusika na vurugu za kuvamia makanisa, kuchoma, kuharibu mali na kuiba.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Polisi aliyejihami kwa bunduki na radio ya mawasiliano, akishika doria kwenye lango la kuingilia chumba cha mahakama ambako watu 29 walifikishwa mahakamani hapo Jumanne Oktoba 16, 2012, wakikabiliwa na mashtaka kadhaa ya kuvamia makanisa, kuharibu, kuiba na kuchoma mali za makanisa hayo wiki iliyopita huko Mbagala jijini Dar es Salaam. Wote wamerejeshwa mahabusu hadi Oktoba 30 ambapo mahakimu waliokuwa wakisikiliza kesi hiyo, wameahidi kutoa uamuzi juu ya hatma ya dhamana.

    Source: K-VIS BLOG
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Ocheke

    Ocheke JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    tusubiri hukumu tuone
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hawa Wananchi wengine hata walikuwa hawajua wafanyacho; Walikuwa Wanafuata Mkumbo
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Mh! Labda...ngoja tusubiri mtondo..
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Madhara ya kusikiliza radio imaan na kina ponda wenzao saaafi wapo tu wanaendelea kubwabwaja
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Ndio watajiju.. Kina Ponda wanakula bata kwenye ofisi zao ndani ya viyoyozi
     
  7. u

    ureni JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duu polisi ya TZ deal mbona naona polisi wote hao wameshiba au wamewachagua walioshibashiba wote?
     
  8. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Mbona sioni hata Sheikh mmoja? au hawa ndio wenye uchungu sana na kitabu hadi kimewapa ukichaa wa kuchukua Generator za kanisa, power window za magari yaliyokuwepo kanisani Sadaka na nguo za wachungaji...

    Hii kesi sijaelewa ni ya fujo,dini au wizi? ,wishowe tutakuja sikia jamaa wote waligeuka vichaa kwa wakati ule wa tukio tu ndipo wakafanya hayo matukio...

    Makanisa kumi hawa jamaa ni wa kulipiziwa kisasi na wao wasali kwenye mavumbi kama wenzao...

    Kisasi kisasi ndio msemo mpya...
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mbona yule mama aliyekuwa analia lia siku ile kwenye ITV hakukamatwa? Wamtafute yule inawezekana ndiye aliyeiba sadaka
     
  10. Ben Nyangarya

    Ben Nyangarya Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Ndiyo wajue faida za bendera hufuata upepo! Labda walikuwa na lingine zaidi ya hilo!

    Wahamasishaji wa shughuli nzima wapo wapi? Walitokea msikiti upi? Yote hii ni uwezo duni wa kutafakari na kutatua matatizo, utafikiri wendawazimu!
     
  11. Ben Nyangarya

    Ben Nyangarya Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    ..... yule wamsamehe tu, kama si huyo nayeona ndani ya baibui! pale tu, alionekana kuwa mwehu! kuna haja gani ya kumshtaki mwehu?
     
  12. Ben Nyangarya

    Ben Nyangarya Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Watafuteni waandaaji wa zoezi zima, kwani hawajulikani?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Mwehu? Yule mzima kabisa yule..brain washed tu
     
  14. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tena na yanga walikuwepo kama kawaida
     
  15. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hawa ni wahuni tu si waislam ngoja tuone majina yao utakuta mchanganyiko. They just took advantage of the circumstance to loot. They are looters
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Kila siku huwa nasema sikubali kutumika hata kama mimi ni muislam!!
    Waliopanga wamelipwa sasa waliotumika kukiona cha moto! ujinga mtupu
     
  17. Ben Nyangarya

    Ben Nyangarya Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    hahahaa! ..ndiyo uendawazimu wenyewe huo!
     
Loading...