Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

29 watimuliwa TANESCO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PISTO LERO, Sep 12, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi taarifa nilizozipata hivi punde toka kwa kiongozi mmoja wa juu wa Tanesko nikuwa wafanyakazi 29 wa shirika la umeme Tanesko wamefukuzwa kazi na kufikishwa mahakamani hi leo,hawa ni wale waliotengeneza mgao feki wa umeme na kulihujumu shirika hilo.

    UPDATE:

    Imedhibitishwa kuwa ni kweli,na nimpango mahususi wa kuwazaba midomo wapinzani kufuatia operetion mbalimbali zinazoendelea nchini. Mtoa taarifa pia anasema hi inatokana na hali kuwa mbaya katika chaguzi zinazoendelea ndani ya chama Tawala.kwani hali imendelea kuwa mbaya kwa baadhi ya makundi ya wanaotaka UKIRANJA MKUU kwani baadhi ya makudi yanahusika mojakwamoja na hujumahii hivyo wanapata wakati mgumu wa kutetea nafasi zao ndani ya chama na hivyo kuamua kuwatoa kafara walio chini yao kwa maslahi ya wakubwa ili kuuhadaa uma wa Watanzania kuwa hawahusiki na wizi huo. ( nakuhakikishia hali ni mbaya sana huko juu,mambo hayaendi kabisa wakubwa wanakimbizana kutetea nafasi zao si mchezo kila kambi inajiimarisha inavyoweza na kila mbunu itatmika nakuhakikishia.)mwisho wa kumnukuu.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Serikali iwe makini na hizi kesi, maana kama hakuna ushahidi wa kutosha zitawaingizia hasara watanzania
     
  3. K

    KINUKAMORI Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kesi zinaenda mahakamani lakini jibu halipatikani wamefanywa nini, ni sawa na tume, ikiundwa tunatangaziwa mwisho wa tume jibu kapuni
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli hizi kesi hazina manufaa. Bora wangetimuliwa waende home tu wakapumzike.

    Lakini wengine humu wangelalamika why hawajapelekewa mahakamani!
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo ni ccm
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ngeleja ataunganishwa kwenye hii kesi?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watimuliwe kazi tuu kesi kwa Tz ya sasa ni useless mnawafanya mahakimu wawe busy unneccessarily
     
  8. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwanini mtuhumiwa namba moja asiwe waziri wa nishati wa kipindi hicho cha mgao.Wafanyakazi hao walipata wapi mamlaka ya kuanzisha mgao.
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sikumbuki serikali ama mashirika ya umma kushinda hizi kesi za kuwatimua kazi wafanyakazi wake.
     
  10. T

    Tata JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kuwatimua bila ya kuwafungulia mashtaka bado hakuwazuii hao wafanyakazi kufungua kesi za kupingwa kufukuzwa kazi.
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ninawasiwasi tena hili nitaweza changa la macho Katika kuwatoa baadhi kafara ili kumaliza tuhuma za wakuu wetu.
     
  12. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi wakuu mnaamini hizi tambo kwamba mgawo umeisha? Kwa mitambo ipi ya umeme? Haya majenereta ya emergency yanayotukamua watumiaji?
     
  13. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hadithi ni nzuri kama itakuwa fair. Je, vigogo nao wamo?
     
  14. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Je kweli hiyo list kuna dada yetu Badra Masoud? maana kuna Kaka siki hizi ana kaimu nafasi yake
     
  15. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    After 3/4 years, kesi hizi hugeuka kuwa dili kubwa kwa mahakimu!! Jamaa hushinda na kulipwa kimya kimya Nchi ikabaki na maumivu makubwa.
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi hiyo ni hatua nzuri sana.
     
  17. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    list hiyo iko wapi mkuu tunahitaji kujua watu waliomo ili tuweze kupata habari kamli
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa hao wakawa walikuwa wanatumiwa na chadema, kweli siasa za nchi hii ni za kipumbavu.



    Note;we all know, hata JK angefanya zuri gani sio tu kwamba msingelisifia lakini msingelipenda kabasi hata kutokea kwake
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hiyo update ni ya habari hii hii au?
     
  20. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndiyo mkuu
     
Loading...