Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

29 October 2011 maandamano ya kupinga malipo ya DOWANS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Oct 22, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Maandamano Makubwa yanaandaliwa kufanyika tarehe 29 Oktoba 2011, Jijini Dar es Salaam KUPINGA malipo ya Dowans. Maandamano hayo yatashirikisha Wanaharakati watetezi, Viongozi wa Dini Zote na wananchi wengine watakaowaunga mkono.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo moja ya maandalizi ya maandamano ni kibali cha kuandamana, sasa sijui kama kimeshapatikana? Kila la kheri katika maandamano hayo.
     
  3. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    ....kabla sijabofya hapo kwenye "like", lete source kwanza
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila la kheri baraka zangu zote nawapatia
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    SOURCE plz.! Yataanzia wapi kwenda wapi kupitia road gani.??
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Acha kuwazuga watu. Hizo ni porojo, hakuna maandamano wala nini.
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    tanzania bado sana kuwa na uwezo wa maandamano ya kikwelikweli.mnahangaika kama jogoo lisilo na kichwa.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe ushiriki au wewe unatoa baraka tu?
     
  9. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Big up tanesco.......
    Endeleza mapambano
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    umeona eee!!
     
  11. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haya ni tofauti na ya yaliyopangwa na Wafanyakazi wote wa TANESCO TANZANIA. Yametangazwa jana na baraza la wafanyakazi Tanesco mkuu!
     
  12. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ni mpotoshaji mkubwa kwani hakuna mpango kama huo.ukijikuta mjuaji utaingia barabarani mwenyewe alafu usikilizie mziki wake.na je hayo maandamano ndio yatatengua amri ya mahakama kuu au ni ya kwa lengo gani.kitaalamu ni vema kufwata hatua za kimahakama kwa lengo la kutengua amri yao kuliko njia ya maandamano ambapo mtaambulia patupu zaidi tu ya kujiwekea umaarufu.
     
  13. S

    Sweetlol Senior Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    humu kunawatu wanafaidika na dowans kama mzee aka malaria sugu.msiwajali wapuuzeni tu
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wakati watu wanaandamana kupinga kisichopingika mi naandaa ya kutaka hili deni lilipwe haraka maana sasa deni limeshaongezeka mara tatu na hakuna kiranja hata mmoja anayeonekana kuinusuru nchi na aibu hii.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i said it last time and i am saying it this time.... siamini yatatokea hadi nione yameanza
     
  16. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nadhani ungeeleweka vizuri zaidi ungesema "Maandamano ni ya kupinga au kuzomea mahakama na kupinga utawala wa kisheria"
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    nakuunga mkono ndg. Hawa wote wanaojifanya kupinga hawana lengo zuri. Wanazidi kupoteza muda ili deni liongezeke. Hawana lolote!.
     
  18. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ny nenden ctafanya huo ujnga coz how much cost i'll get durng the tym n how i'll fx t dnt b fool guyz mcwe washabk wamambo. Et unapnga iclpwe kwan alyeshtak nnan? Na ndohuyo anayetaka chake, fst kama mgomo wa rl achen ku2mia umeme n w shall c wr thy wll gt a prft? Sa ka utaandana ukrud una2mia umeme huo c upuuz unapoteza nguvu na mda yaan gud 4nthng b aware mtz kuandamana bla ha2 yyt? Ulza baada ya kuandamana nn ktafwata? O mnakurupuka 2 yaan nna meng ila nmekereka candaman nantapnga maandamano yyt kuhusu dowans, the alternatv n kuaachana na umeme wao
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,100
    Likes Received: 9,806
    Trophy Points: 280
    Utamsikia Mkuu wa Polisi kudai kwamba kibali cha maandamano hayo hakijatolewa na pia kutokana na polisi kuwa na shughuli nyingi za kikazi katika mikoa mbali mbali nchini, hakutakuwa na polisi wa kutosha ili kuhakikisha maandamano hayo yanakuwa ya amani. Kwa maneno mengine hayataruhusiwa kufanyika. Ngoja tusubiri tumsikie Mkuu wa manjangu atasema nini kuhusu maandamano hayo.
     
  20. T

    Tanganyika2 Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii kuendeshwa kwa Polisi ni kikwazo kikubwa cha maendeleo na ni janga la amani kuendelea nchini.....mtanikumbuka.
     
Loading...