Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

27% kati ya watanzania wote waliojiandikisha piga kura walipiga, kikwete 61% x 27%

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Benno, Nov 5, 2010.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Ni jambo la kutojivunia kuchaguliwa na watu wachache ambao ni asilimia 27% ya Watanzania wote waliojiandikisha kupiga Kura" Huyu ni Raisi wa kwanza Tanzania kuchaguliwa na watu wachache" Lipumba akiongea mbele ya Kikwete

    Haya Inakuwaje Hii


    Haki iko wapi?
     
Loading...