Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

25th May is Africa Day

Discussion in 'International Forum' started by Askari Kanzu, May 23, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tarehe 25 Mei ni siku ya kusherehekea African Day!
    African-Union.gif
    About Africa Day:
    Africa Day is the annual commemoration of the 1963 founding of the Organization of African Unity (OAU), presently recognized as the Africa Union (AU). The African Union, comprised of 53 member states, has brought together the continent of Africa to collectively address the challenges it has faced, such as armed conflict, climate change, and poverty.

    Je kuna chochote cha kushereheka mwaka huu?
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kila trh 25 may hua ni siku ya Afrika Duniani, napenda kufungua ukurasa kwa kuhuisha malengo ya siku hii na utendaji kazi wa jumuiya hii ya Afrika (AU). Je AU INAFANYA KAZI IPASAVYO? AU IMEKUA KIMYA KTK MENGI SANA KIASI CHA SISI KUHOJI MENGI.
     
  3. mndumsolo

    mndumsolo Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawatakieni nyote heri na fanaka katika maadhimisho ya SIKU YA BARA LETU..., Afrika...! Tujiulize: Tunatoka wapi..? Tuko wapi..? Tunaenda wapi..? Kuna lolote la kujivunia.? Kuna dalili ya kufika tuendako..?
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    NI UPUMBAVU!!

    Hakuna chakusherekea wala nini kama Tuna (UA) Inakuwaje NATO ndio waje kutafuta amani Libya

    where is UA in tunisia, ahaaaaaaaa

    UA ni utumwa mambo leo
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,167
    Trophy Points: 280
    Mkuu.
    Nani aje atujengee Taasisi zetu?
    AU inafanya kazi zake vile inavyopasa?.....jibu ni hapana.
    Je wewe una mchango gani katika kuhakikisha Taasisi za Afrika zinafikia malengo yake?

    Bado tunaamini NATO, US au taasisi nyengine ya nje itatutatulia matatizo yetu?

    Kila mwafrika akiwa na mawazo kama yako mkuu...ni wazi huu utumwa mamboleo hautakwisha.

    Je unataka kusema kuwa hatuna haja ya kuwa na Taasisi zetu Afrika? badala yake tuwape Zabuni NATO, France, UK, UN, IMF, World Bank ili wamalize matatizo yetu Afrika?
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    From the twittersphere:

    [​IMG]

    alexawiti African Union is delusional, haunted by a post colonial complex and bedeviled by a tragic crisis of relevance. The AU is just pathetic
     
Loading...