Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

25% ya m-pesa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ARV, Mar 23, 2012.

  1. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Msaada kwa anaejua hii 25% vodacom wanayotutangazia kila siku eti tukinunua muda wa maongezi kwa mpesa inaongezwa,hivi hii inaongezwa wapi?, kwa mfano mimi sasa hivi nilikuwa na salio la tshs 56/= nikanunua salio la shs 2,000/= kutoka mpesa, wakaniletea msg yao inaniambia nimenunua muda wa maongezi wa tshs 2000/= na nyongeza ya 25%,lakini nikiangalia salio ni tshs 2056;kuna mtu kaniambia nicheki kwenye *102*01# nakuta nako kuna tshs 0.00.Ina maana hii 25% wanatufunga kamba? na kama haipo kwa nini wanaleta msg 'umeongezwa 25%?'
     
  2. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Voda hapo ndo wanapo2ibia jamani,voda machz hawa akili **** nina zao hao.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Amia airtel
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
  5. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni lugha ya biashara tu
    kuna cku mm nilinunua Tsh.400/=
    nikitegemea ntaongezwa 25/% ili iwe 500/= then nijirushe internet,
    nilipopata msg kuwa imethibitishwa nimenunua, nikajaribu kujirusha eti naambiwa huna salio la kutosha!
    Huu co mtandao tuhameni jmn!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Rostam Aziz akupe tu hela a bure kwani karogwa?
    Ng'ombe hazeeki maini
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Lakini mimi nimeshawahi kununua mara nyingi na wakaniongezea,tatizo ni kwamba hiyo nyongeza yako haiingii kwenye kiasi ulichonunua,ila ukipga *102*01# wanakuonyesha salio lako.Alafu pia pengine mtu aliponunua alipga simu na ile nyongeza ikatumika kwanza kabla ya salio la kawaida kuanza kutumika. Ila sijui,pengine wanatuibia kweli.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    bujibuji....?
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni moja ya promotion mwizi, binafsi sijawahi kuona kama kuna salio linaloongezeka. TCRA wana kazi kubwa bado
     
  10. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF: Ni vyema TUJIFUNZE Kuseme jambo baada ya kufanya research kwanza. Kimsingi hiyo 25% NI KWELI wanakupatia ukiongeza salio. Ili kuthibisha: Kwanza; Angalia salio la nyongeza kwa kupiga *102*01#, Pili; Ongeza salio kwa Mpesa hata kama ni tsh 200, Tatu; Baada ya kupata confirmation msg ya kupokea salio toka mpesa, Piga tena *102*01#. Utaona ongezeko la 25% tofauti na awali.
     
Loading...