Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

25,000Tsh cat wanted

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Katabazi, Apr 15, 2010.

  1. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana JF,
    Nahitaji paka mdogo wa kufuga kwa gharama isiyozidi 25elfu, awe mdogo, asiwe mweusi na awe katika wenye uwezo wa kupambana na panya ikibidi.Inabidi awe DSM nitamfuata mwenyewe popote alipo DSM..
    Natanguliza shukurani.
    Katabazi* katabazi@hotmail.com
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    paka yupo,ana rangi orange na nyeupe hivi,jirani yangu paka wake amezaa,so huwa kanapenya getini kwangu kupiga misele,ngoja nikalie timing nitakupigia uje kukachukua :)) :) sina mbavu LOL
    ntaongea na neighbour wangu ,if he agrees ntakwambia uje kukachukua.
     
  3. R

    Renegade JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Unataka wa kununua tu, wa bure vp hutaki? Yupo mahali my daughter alipewa na Babu yake na sihitaji mapaka wengi, sikumchukua.
     
  4. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Renegade,nitashukuru zaidi kama ni wa bure,kwa hiyo nikuone vipi mkuu?ni urgent! natanguliza shukurani.
    Katabazi.
     
  5. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hako asante!kanakokimbia kwao si hata kwangu katakuwa kanakimbia kwenda kwa watu?nakushukuru.
    Katabazi!
     
  6. R

    Renegade JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Ngoja nimfanyie utaratibu, Kesho nitakutafuta ili tupange unampataje.
     
  7. J

    Jalala Member

    #7
    Apr 16, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani na mi nataka paka ila awe na manyoya mengi na rangi nzuri plse
     
  8. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Paka akifa au akitoweka tatizo la panya liko pale pale, angalia jinsi gani utibu hilo tatizo la panya. Yako mambo mengi unaweza kufanya including famigation, kuziba matundu na kufanya usafi nje na ndani ya nyumba. I hope huishi karibu na dampo!
     
  9. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru wote walionisaidia kwa mawazo na muungwana mmoja kishanipatia paka mzuri and attractive,kwa hiyo sihitaji tena paka.
    Ndugu Mdee,hiyo function ya paka uliyosema kwangu ilikuwa ni endapo itabidi,lakini umenionyesha kuwa una utalamu na jambo la kuzuia panya.
    Naomba unisaidie kwenye hili kama unaishi kwenye flat yenye ghorofa 8 na kuna tenants 30 ambao wako tayari kuyafanya hayo yote na panya wako kwenye electrical counduits za jengo zima,pipe za maji na underground unafikiri hiyo njia itafaa? Na lingine kama suala ni paka kutoweka au kufa,si nafuga paka na huku napata na hiyo huduma akifa nafuga mwingine?kama kwa kuwa nae paka hatogusa ndani ya nyumba. Na je ni kweli panya huwa ana nusa uwepo wa paka?
    Nadhani hiyo njia yako ni kama panya hawazidi 100,lakini wakifikia idadi ya 1000 nadhani inabidi uwe na njia mpya.
     
Loading...