Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

24 new season releasd?

Discussion in 'Entertainment' started by luvcyna, Dec 26, 2011.

  1. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    habari zenu wandugu poleni na pilikapilika za xmas, naombeni kujua kama 24 wamesharelease new season katika series yao as nimekuwa nikiona advertisements ITV abt the coming 24 ambayo binafsi hizo highlights sijawahi ziona katika 24 zote nilizozitizama.
    Nawasilisha
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nimesoma kwenye wall yao facebook,wamesema soon january mkuu!!!
     
  3. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    thanks but nahisi itakuwa ishaanza kusambazwa,pia kuna watu huwa wanaipata kwa ku download freely sijajua thru wat link..,

    nahisi ishatoka as nashindwa kuelewa ITV wamepataje hizo highlights!! thts means tayari wanayo
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    season finale?!hebu cheki hii avatar yangu kama uliwahi kumuona jack bauer akiwa kwenye hilo vazi?labda tuanzie hapo kwanza.
     
  5. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    yap ni katika latest season nliyoiona alipoamua kuvalia njuga masnich walioshiriki kumpoteza renee walker
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    God! niko so behind time that things are passing by kwa kasi ya ajabu.... Are you certain kweli new series yaja ama tu ni rumors?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Katika wanawake woote ambao walikua wapenzi wa beur I loved Renee Most.... Iliniuma kifo chake, ilibidi niahirishe watching mpaka a few hours later.... The second woman nilipenda ni dada alokua nae mafichoni (on his supposed death): Ile ndo my most favourite season of the series.... As much as kifo cha Palmer kiliniumiza.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    'chloe O'Brien alitweetigi kwamba last season was season's finale. Sijui labda za china zinakuja season mpya u can not know what to expect..nlishaskiaga kwamba producers wa 24 wako kwene 'Homeland'.
     
  9. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Asha for sure huwa najuta kutokuiona hiyo season ambayo palmer alifariki tafadhali nijuze ni season ya ngapi walau nikajigange kabla hiyo new season haijazagaa mitaani
     
  10. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Nafikiri ilikuwa ni lugha ya kimarket zaidi mkuu ili kutupa tention pindi tutakapoambiwa nyingine imetoka wakati tulishaambiwa iliyopita ni season's finale
     
  11. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sio mwendelezo wa 24 wakuu! Ni series mpya imechenzwa na Jack Bouer pamoja na baadhi ya mastaa wa 24,itatoka january ka sikosei....
     
  12. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    kuna ukweli kiasi fulani katika hilo mkuu,.. naomba utujuze watatumia jina gani nw mbona wanaitangaza kwa kutumia jina la 24
    nimejaribu na mie kupitia hapa nkakutana na hii.... Finally! 24 Movie To Start Shooting Next Spring With Script From THE WOLVERINE Writer

    nadhani itakuwa kiboko ila walijaribu kuongelea abt hamu ya watu kutaka kujua mwisho wa story ya jack b na yule rais wa urusi sa sijui ndo itakuwaje, au ndo wataunganshia kwenye hiyo mpya!
     
  13. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    mkuu msaada tafadhali ashadii kanilia ganzi naomba nijuze palmer aliangamia kwenye season ipi nikaisake mkuu
     
  14. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    subiri nizipitie ntakujibu mkuu,but i think ni kati ya tano na nne hiv...
     
  15. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Nakaribia kuelewa kitu hapa,kumbe hii inayokuja ni movie na siyo series but jina ni lilelile pia characters wanatumia majina yaleyale kuna hili tangazo lao hapa.. 24 RETURNS IN 2012 - YouTube


     
  16. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Wee Luvcyna how do you watch your series? Mie hata nikiangalia lets say 1 & 2 ikaja 4 na hali 3 sijaangalia.... Sikugusi kabisa!

    Hio ya Jack kua mafichoni ni season # 5 (kafa in the 1st episode of the season); Napenda this episode because


    1. Inaonesha the way politics ni Chafu! Na the way mwananchi wa kawaida aweza kua chambo cha wakubwa.
    2. Ujio wa Jack baada ya kuonesha kifo chake - His tactics, ubishi, akili, ujanja, na most of all Patriotism na how a good friend he is kwa watu wake.
    3. Opening scene ya Chloe (kwamba hata yeye uhitaji sex once in a while).
    4. Nafasi ya mwanake upande wa First Lady na the power aweza kua nayo dhidi ya the hubby (if not careful)
    5. The demise of Logan na part alocheza the 1st President dhidi ya his down fall....
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    we luvcyna naona unachanganya madesa.angalia isije ikawa series za kichina!
     
Loading...