Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

.............................. ...............

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by moshial, Mar 22, 2012.

  1. m

    moshial Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Baba mmoja alimkamata mtoto fulani kwa
    kosa la kumtania kwamba anakichwa kama
    mafiga,baba yule alimchukua mpaka kwa baba
    wa mtoto yule,MAMBO YALIKUWA KAMA HIVI:
    BABA WA MTOTO: Na huyo tena,kafanya nini?
    BABA WA PILI:Huyu mtoto wako nimemkamata kwa sababu amenitania kwamba nina kichwa
    kama mafiga,na nilipomuuliza kwamba kwa nini
    ananitania hivyo akasema kwamba wewe ndiye
    ulimwambia kwamba mlikuwa mnanitania hivyo
    shuleni. Mara mtoto akadakia MTOTO:Baba huyu
    ni mwongo tu amebadili maneno,yeye ndiye aliniambia kwamba kuna siku walikukimbiza na
    kukubaka. Baba wa mtoto alitaka kuvunjika miguu
    kwa kumkimbiza jamaa .......................................
     
Loading...