Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

>----------------------------->>>

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Feb 22, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kuna wawindaji wawili walienda kuwinda walipofika msituni wakiwa na gari yao wameipaki...karibu na msitu jamaa wa kwanza alikua mtaalam wa kuchuna ngoz na wa pili ndo mwindaji hodar..basi ikabidi aanze mwindaj aingie msituni kuwinda..alipofika umbali kidogo na gari mara akakutana na simba.,jamaa ikabidi aanze kutoka mbio za kufa mtu huku akimwambie mwenzake fungua fungua..alipofika karib na mlango ili angie akadondoka na simba kwa bahat mbya alipomkosa alikua ameruka ameingia ndani... Jamaa mwindaji akamwambia mwenzake huyo hapo wa kumchuna ngoja nikakuletée mwingine., sasa pata picha wewe ndo mchunaji ngozi
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    cheki walivyo wanafki.

    Beatrice – Shosti, mume wangu
    ananisaliti.
    Grace – Umejuaje?
    Beatrice – Nampigia sim
    namuuliza uko wapi, ananiambia
    yuko na Danny wakat Danny
    mwenyewe niko nae guest?? Si
    unaona huyu mwanaume
    alivyokosea uaminifu?
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mke:natamani ningekuwa gazeti ili unishike na kunisoma kila siku.
    Mme:napenda pia uwe gazeti ili niwe nabadilisha kila siku
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Majamaa watatu wakiwa jela.

    Mbakaji:nilivyo na hamu hata paka angetokea hapa ningembaka mpaka afe.
    Mwuaji:na mimi ningeendelea kubaka huo mzoga wake.

    Shoga katulia zake kwenye kona akisema >>>>>meeeeoowwwwwwwww
     
  5. Quirine

    Quirine Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mume ni mwaminifu zaid
     
  6. Quirine

    Quirine Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mkaree
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nilivyoona heading tu,nikajua Xcellent huyo.
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Ole wake nikipona.
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Jamaa watatu walienda kuwinda porini wakapaki gari yao mbali kidogo , walipofika mbali kidogo wakakutana na simba ikabidi warudi mbio walipopaki gari, wawili walikuwa na speed kali walipofika wakaingia chini ya gari kujificha, Muda kidogo akaja mwenzao akarukia ndani ya gari akaliwasha huyoo akasepa zake
     
  10. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Pesa haina adabu!
    Tajiri: Shekhe nataka umswalie mmbwa wangu ktk maziko yake.
    Shekhe: Huwa hatufanyi sala hizo jaribu kwengine.
    Tajiri: ntampata nani ataenisaidia manake nna sadaka ya mil 10 hapa?
    Shekhe: Heem we hukusema km mmbwa wako muislam eti, nipe mie ntamswalia.
     
  11. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja nilale baada ya kunipa furaha,ukiangalia leo niko mwenyewe.ASANTE EX kwa kunifurahisha
     
  12. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    server not found!
     
  13. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha umenikumbusha ile sinema ya "gods must be crazy"
     
  14. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duh we ndio unalia meeeeawooo nini?
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahaha hahahahahahaha,
    haki yanani nimechaka khaaaaa!
    hahahahahahhaaaaaaaaaa!
    Habari yake mchuna ngozi bana lol!
     
Loading...