Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

22 inch Low profile Range Rover Rims zinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ortega, Jan 13, 2012.

  1. Ortega

    Ortega Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG]

    Ziko set nzima kutoka UK,
    Price: Tsh 6 Million
    Contact Eric @ 0712 787939
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mbona muonekano wake siyo? Range rover ?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    kwenye hiyo bei kuna reality ... 6m?

    labda mimi nina sintofahamu

    wish you luck
     
  4. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmh! mkuu hiyo bei nadhani mteja hata kwa mazungumzo hato kaa
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    6m? Mbn rim zenyewe ni za kawaida sna tu?
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    aaah hiyo bei,. Napata gari yaukweli kabisa... Sasa c ni bora ninunue gari kuliko hio mitairi...
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Du mkuu huu wizi wa mchana huu,rim mil6? Ni alloy rim Tanzanite + Gold? Nikienda Lumumba napata Rim za ukweli 22" + Nu tyre kwa 1.2m za Ukweli mara 100 ya hizo
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,194
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    Hivi bado watu wanaweka rims?
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama za Boda boda vile, halafu hiyo bei mmh.....!! Anyway hatahivyo, hazifai kwa ile Starlet yangu ya mwaka 1993 ambayo nilimwachia mdogo wangu hapo bongo, ningekutumia T/T.
     
Loading...