Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 Options: Migiro vs Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Oct 4, 2012.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    ..CCM wakimsimamisha huyu mama, na CDM wakamsimamisha Zitto, basi ushindi unakwenda kwa CCM.

    ..wale wana CCM kama Salim Salim, na Joseph Warioba, wanaompa kichwa Zitto Kabwe, wote watamkimbia siku akipambanishwa na Dr. Migiro.

    ..wananchi CDM wanafanya makosa kum-underestimate huyu mama. In my opinion she has the capacity to come across as more seasoned, reasonable, and articulate, than Zitto Kabwe.

    ..hoja ambayo ingeweza kumsaidia Zitto ni vita dhidi ya ufisadi. Tatizo ni kwamba Zitto ameshindwa kujipambanua kama mpambanaji wa kweli, asiyetiliwa mashaka yoyote, wa vita dhidi ya ufisadi.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    TRUST ME - WOTE HAWAFAI... MIGIRO Hauwezi URAIS... Ulimuona UN alikuwa hawezi hata kushawishi pande Mbili zisizopatana...

    KATIBU MKUU anajuta kwanini hakumteua NGOZI IWEALA... ndie aliyekuwa 1st choice na
    USA walimtaka; MIGIRO atakuwa kama MWINYI... NOTHING... I mean NOTHING... ZITTO the SAME...
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    alishatuhumiwa na kashfa ya rushwa na utajiri wa haraka haraka. Hili shirika la tanesco limefanya madudu wakati yeye ndo mwenyekiti wa ile kamati kwa njia moja ama nyingine mi nahisi lazima atakuwa na mkono hapo. Sasa hivi anatuyeyusha na hoja ya urais wakati lile swala la tanesco halijaisha
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii thread ni aibu na inatudhalilisha sana watz! Yaani kama kweli hao ndio chaguo letu, basi nchi haina watu wakuiongoza!
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    nngu007

    ..tuseme wote walipwaya, Migiro pamoja na bosi wake Ban.

    ..tatizo langu ni kwamba Migiro na Zitto hawana tofauti kubwa.

    ..sasa kama wanaamini ktk mambo yanayofanana, ni yupi unafikiri anaweza kujenga ushawishi kwa wananchi na wakamkubali??

    NB:

    ..halafu kwanini Zitto ni kipenzi cha wana CCM kuliko mwana CDM yeyote yule??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Watanzania bana......

    wenzenu wanafanya kazi nyie mawazo yako 2015....haya endeleeni na ramli zenu
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Joka kuu, wewe umejuaje kama CDM watamsimamisha Zitto na CCM watamsimamisha Rose Migiro?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Unaota?
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    BashaDido,

    ..kwasababu wote wanaungwa mkono na makundi yenye ushawishi mkubwa ndani ya vyama vyao na ktk jamii kwa ujumla.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Zitto na Migiro hakuna hata mmoja anayefikia kiwango cha changarawe.Dr slaa pekee ndiye anayefikia kiwango cha LAMI.
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unataka kuniambia ndani ya CDM Zitto anakubalika na anaushawishi mkubwa kushinda kiongozi yoyote? Na huko
    ccm unaamini ni kweli Rose Migiro anakubalika kushinda EL.Magufuli,Membe na Dr Shein?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siasa ni mpaka uzungumzie ccm na chadema. kazi kweli kweli!
    Mtikila alishashinda kesi ya mgombea binafsi.................................... let's look beyond
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wanasema BAN ni Katibu Mkuu wa kwanza Marekani ikipika kelele MIGUU YAKE haitetemeki... Lakini Ukiangalia Marekani Rais wao sio Imperialism Minded labda ndio Maana BA ana kata viuno kwa Maringo... na Kazi hana SUDAN pamemshinda...

    ZITTO ni kiota; CCM wanampenda Sababu Wakimpa peremende anakuwa kama mtoto anaruka ruka na kunyamaza
    na kusahau alikuwa analilia nini... Sasa ya wapi ya kupinga WAZIRI MKUU; YA WAPI YA KUMPINGA WAZIRI wa MADINI ? Sasa anatuletea MPYA ya kwenda BUNGENI tena kutuletea ya BENK USWISI... ili apate wabunge wa CCM wenye MSIMAMO MKALI wafukuzwe CCM ? kama walioondolewa kugombea U-CCM-NEC?
     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    BashaDido,

    ..nimesema wanaungwa mkono na makundi yenye nguvu na ushawishi ndani ya vyama vyao.

    ..hata JK hakuwa na uwezo kumlinganisha na Dr.Salim, lakini nguvu ya kundi la wanamtandao ndiyo iliyosababisha CCM wakampitisha.

    ..inawezekana washabiki wa CDM wakawa wana mgombea wao, lakini wapiga kura ktk vikao vya maamuzi wakawa na mgombea wao tofauti.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mnapenda kulisha watu maneno? Migiro ameshaweka msimamo wake anakwenda kufundisha chuo kikuu hana mpango na siasa lakini nyinyi mmeng'ang'ana tu!! aisee....

    Sasa nimeamini kuna wale wanaosemaga wazee wameniomba nigombee Ubunge halafu anaambulia kura mbili na kura za Wazee huzioni hata zilikwenda wapi, kumbe wao walikuwa wanahitaji pesa. ndicho ninachokiona kwa Migiro mnataka mumfilisi kiinuwa mgongo chake alichopata UN kama mlivyomfilisi Salim.
     
  16. g

    gnsulwa Senior Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kwani haiwezekani kufanya kazi na yet ukaongelea 2015? Hivi ww unapanga mipango yako ya mwaka 1 tu?
     
  17. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wote Ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  18. J

    JokaKuu Platinum Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    Mungi,

    ..hoja ya mgombe binafsi inaweza kuwaumiza CDM kuliko CCM.

    ..CCM wana nidhamu ya chama, mwenyekiti wao akisema "wacha" wote wanatulia.

    ..kwa upande mwingine, CDM kuna vichwa maji wengi sana ambao hawataki kukubaliana na maamuzi ya chama.

    ..kwa mtizamo wangu, wanachama wengi zaidi wa CDM wata-opt kuwa wagombea binafsi kuliko wenzao wa CCM.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mada zenu za ovyo hovyo mpelekage mapwepande
     
  20. m

    majebere JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    2015 ni Lowasa na Slaa, Slaa atapata kipigo cha mbwa mwizi.
     
Loading...