Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 ni zamu ya znz.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by in and out, Jul 2, 2011.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na vipindi viwil kushikiliwa na ma rais kutoka bara imesababisha kukutetereka kwa muungano wetu sasa kipindi kijacho iwe zamu ya znz ili kuimarisha muungano na iendane na kutamkwa na katiba tunayotegemea kuundwa kabla 2014 kama alivyosema w/mkuu iwe zamu ya wa znz na wabara watoe m/rais tuunde katiba itakayotenda haki kwa pande zote mbili za muungano wetu, kwa hiyo wale wabara wanaoutaka urais wasubiri kadogo hadi 2025 ndiwe iwe zamu, tuchukue mfano wa visiwa vya comoro, mpo hapo??????............
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nyinyi Mlimsema vibaya Salim Ahmed Salim 2005; Mkamyima kura kuwa ni Mwarabu; Mkampa Mwislamu Mweusi wa Bara

    Mmejichimbia Wenyewe tatizo hilo; Sasa kama ni Zamu ni bora Angalau Tuwafikirie Wapemba Tena - Kila Mara Zanzibar? (UNAONA UTAMU HUO?)

    Thoughts lead on to purposes; purposes go forth in action; actions form habits; habits decide character; and character fixes our destiny.
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tena malizia kabisa sio zanzibar tu ni zamu ya mzanziabr wa kipemba . Au Unaonaje? teh teh teh teh
     
  4. C

    Consultant JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Mzanzibar mwenye ndoto ya kuwa Rais hapo 2015 bora sasa aanze kujiandaa kugombea nchini kwao - Zanzibar
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zamu ya Pemba nyie wa Unguja wanafiki sana mtatueletea uislamu Tanzania wakati ni kinyume na katiba. Kwa kuongoza hamuwezi kabisa. Muangalie Shamsi Vuai Nahodha anavyo hangaika hamna ufanisi kabisa.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama ni mambo ya zamu angesema Mzanzibari mkristo kutoka pemba.
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zamu???
    Mwafikiri Bara ni baiskeli ya Pandani?
    Mbona nyie hamtoi zamu kwa Bara kutawala Zanzibar!!!!
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hii ni sawa na kusema baada ya mkwer.e ni msambaa.
     
Loading...