Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 nachukua jimbo la Ngeleja!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, May 5, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wana bodi naomba mnishauli kuhusu jimbo la huyu jamaa, napanga kulichukua 2015 CDM.... nifanyenini? n.k
     

    Attached Files:

  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Maandalizi mema!
     
  3. t

    thengoshahimself Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hlo chukua mimi namaliza chuo mwaka kesho najipanga kuchukua jmbo na bwna maige hatuwez kuwa na madini na raslimal watu na ardhi afu tuish kwnye lile janga la umackin me mdogo lakn niko tofaut kidogo ntalichukua kupitia ccm akinichakachua napesa zake za kifisad narud nyumban cdm.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa magamba ni wa kuwatupilia mbali tena sana!

    Kuna yule mwingine wa Wilaya ya Arumeru/Magharibi naye ni janga kubwa sana kwa Taifa hili na kwa Wanainchi wake,Huyo kwenye wilaya yake Wanainchi wanalaani wemempaga kura ya nini.
    Na nafikiri kuna Ndg anamalizia chuo na amehakiki baada ya hapo ni kuwanusuru Wanainchi wake kwa udi na uvumba.

    sisiem ni janga kwa wanainchi!
     
  5. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Unamuongelea Ole Medeiye? Kule tatizo chadema hawajaweka matawi, nimekuwa huko last week, hawampendi na hawamtaki Ole tatizo ni jinsi ya kumtoa, sasa nyie mliopo vyuoni endeleeni na ndoto za ubunge bila ya kuwa na matawi, nadhani kule Kiding'a na Ilboru lazima mjikite kuweka matawi otherwise msitarajie miujiza, muda unaenda bado miaka miaka miwili unusu. Msilewe sifa, siasa ni mipango madhubuti na sio blahblah au ndoto za zinduna. Kuweni makini.
     
  6. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Unataka kulichukua au kupata ridhaa ya wananchi?
     
  7. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    likewise Nachukua jimbo la Mponda M4C 2015
     
  8. B

    Bubona JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mashaka kama kweli nyumbani kwenu ni CDM kama ulivyosema!!
     
  9. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Hapo anasali
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama Ngeleja atagombea tena 2015 basi nitamwona ni ****.
     
  11. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ni msaliti tu na hufiki mbali kwa style hyo eti narud nyumban chadema!we gamba tu cdm hatutaki vilaza kama wewe
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeye na Lau Masha lao lilikuwa moja kuhonga na kutishia wapinzani wao; kwahiyo 2015 utafanikiwa kama hautatishika na vitisho vyake na Takuhuru itakusaidia kuchukua baadhi ya fedha zake kwahiyo hata honga
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Je unaendesha programme ya elimu ya uraia $ M4C jimboni?
     
  14. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hivi unazani tatizo ni mtu au chama? Ni kipi CCM ya Maige imeshindwa kufanya ambacho CCM yako itakiweza? Kumbe ni gamba type? Huna jipya, unatambua fika kabisa kwamba CCM sio nyumbani kwa nini uishi maisha ya mwanampotevu? Bado hujiamini na huamini ktk M4C. Anza upya!
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu wa CDM, wala msitumie nguvu sana, hayo majimbo yapo wazi muda mrefu.
    ANGALIZO; Kinachotakiwa ni kuwaimiza wananchi wapige kura na kuzilinda...
     
  16. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    thubutu,kamanda niko hapa,lazima nichukue jimbo 2015
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ue na fedha sio chini ya million 200 za rushwa kwa sababu mwenzako anazo hizo na atazitumia kuhakikisha anapigiwa yeye kura:smiling:
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa anza kufanya kama akina myika, tumia avatar yako na jina lako ili tuanze kukuandaa vizuri, lakini kupitia CDM.
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,597
    Likes Received: 1,305
    Trophy Points: 280
    Umemwuliza Marytna lakini? Maana na yeye ana nia na hilo jimbo! Angalieni msijetoana macho bure!
     
  20. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    usiwe vuguvugu ni bora uwe moto au baridi utafanikiwa mkuu
     
Loading...