Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 Mpeni nchi Profesa LIPUMBA.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Vijisenti, Jul 8, 2012.

  1. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kama mnataka kuwa na mtu makini atakayewaletea maendeleo
    basi Profesa Ibrahim Haruna Lipumba ndiye chaguo sahihi, msifanye
    makosa huyo ndiye msomi atakayeikoa nchi hii kiuchumi.

    Tuache makundi, tuache utani, tuache chuki LIPUMBA ndiye
    chaguo sahihi.
    NAWASILISHA.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huna jipya mkuu, kuna kitu unakificha kwa hiyo promo yako
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,631
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Hana jipya, zaidi ya kukariri theories za uchumi.
     
  4. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hakuna kitu kinafichwa zaidi ya kutaka watanzania
    waachane na siasa za majitaka na kumweka mtu anayestahili.
     
  5. m

    mbalapala Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Si ajabu wewe ndo Haruna mwenyewe ushaanza kuchonga barabara kwa ajili ya 2015
     
  6. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Swahihi! Prof.Lipumba ndio Rais 2015 ! Magwanda wanabisha kwasababu kule disco siku kama yaleo kila wiki wamefundishwa peoplez power.!Atakayakwenda kinyume atatengwa! Siunakumbuka kule kwa Mh.Pinda kuna watu walimpigia kura JK na Pinda wakatimuliwa! Jamani hawa Magwanda mtandao wao unaanzia hukoo c.....hhh!
     
  7. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Angeshauri vizuri serikali kuhusiana na maswala mazima ya uchumi lakini hawamtumii kuhusu urais cdhan...........
     
  8. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni mara ngapi anagombea anashindwa? Umetumwa kupima upepo? Anataka kugombea tena 2015? Mmmmmmm!!!! nuksi!!!!
     
  9. D

    DOSMAN Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui kwanini wafuasi wa lipumba humpamba kwa hoja moja tu eti ni msomi hv wasomi wako wangapi nchi hii? Lipumba mwenyewe ana uhakika kuwa hawezi kuwa rais wa TZ lkn sielewi ni kwanini aendelee kuung'ang'ania!?
     
  10. crome20

    crome20 JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Jamani alikuwa economic adviser wa Mzee Ruksa. Tulipiga hatua eti ?
     
  11. Gulaya

    Gulaya JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 658
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    iv lipumba ni uamsho?, au unatema mapovu yako tu..
     
  12. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na Zanzibar wampe UAMSHO Seif, teh teh teh, Tanzania kuwa Jamhuri ya kiislamu, wanawake wote kujifunika mashuka
     
  13. kapolo

    kapolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 274
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lipumba anafaa 2015..
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Boya hilo,litaishia kuelea kwenye maji!
     
  15. g

    gilguy Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ishu si shule mkuu.lipumba ndo walewale.tunaitaji dicteta mmoja ainyoshe hii nchi kwanza.
     
  16. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mawazo ya wenye busara, Short & Clear. Wafuasi wa Lipumba
    wana busara sana sijui kwanini!
     
  17. myoyambendi

    myoyambendi JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2016
    Joined: Sep 13, 2013
    Messages: 3,141
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    aliondoka ili cuf ife, haikufa. sasa anataka kurudi aiue kwa mikono yake! cuf kataeni mtu huyo
     
Loading...