Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 mbali sana jamani!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BIG X, Mar 21, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maisha ni magumu sana, ukiangalia mbali ndio unachoka kabisa. huu ugumu kwa asilimia kubwa unasababishwa na viongozi wetu wa siasa tulionao sasa. Jamani naona 2015 mbali sana, tutafika kweli, tuwang'oe nadhani nimeshawachoka kupita kiasi!!, miaka mitatu iliyobaki naona kama miaka 100!!, duh!!!.
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si mbali sana, tutawang'oa tu. lakini jinsi watz tulivyokuwa ........ tutawarudisha hao hao.
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ninavyochukia cheat-chit-chat halafu ndio mmeamishia huku. nakula zangu kona mie. Loh!! na-sign-out.
     
Loading...