Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 mbali, lazima kieleweka sasa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uswe, Nov 3, 2010.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM mnatuambia nini kuhusu hili?

    @ Slaa, the country is behind you, tusikubali kunyang'anywa haki yetu, JUSTICE DELAYED IS JUSTICE DENIED!

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    I learned that it is the weak who are cruel, and that gentleness is to be expected only from the strong.
    - Leo Rosten
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na mungu yupo nyuma yetu
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Outdated fake news ...hii habari imepitwa na wakati na ilikuwa ya uongo.

    Take care of your sources, kuna habari nyingine ni za uchochezi.
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sure, Mungu siku zote husimama na wenye haki
     
  6. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    JAMANI KWA WALE WOTE MLIO NA EVIDENCE ZA KUTOSHA ENDELEENI KUTOA KWA KADIRI MUWEZAVYO ILI WATU WAELEWE KINACHOENDELEA PALE TUME YA UCHAGUZI. kwanini nchi jirani waliweza sisi tushindwe. Dr.slaa toa tamko la pili haraka ikiwezekana hata kuzuia zoezi la kutangazwa kwa rais.
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hizo documents zote ni feki , msiwadanganye watanzania , mmeshindwa mwaanza visingizio vingiiiiiiiiiiiii, acheni walio shinda wapewe ridhaa ya kuongoza na mjipange kwa 2015, hatutaki vurugu nchi hii
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    niliisikia hii muda mrefu, lakini nimeileta tena ili tujiulize kama ilikua story fake au vipi, maswali ya kujiuliza

    1. Je ni kweli matokeo yanachelewa kutangazwa? kama ndio kwa nini
    2. Je Kulikua na sitofahamu nyingi katika majina yaliyobandikwa? kama ndio kwa nini?
    3.Je kulikua na kituo chochote 'kanyaboya'?
     
  9. B

    BabieWana Senior Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mibarua feki hii mantuletea mbona mnapenda kulalamika kuweni kama maalim Seif mbona amekomaa mwenzenu? Wewe huwezi kuta eti mtu anatumia. Hiyo ni kazi ya Adobe kaka usidange watu. HATUDANGANYIKI
     
  10. p

    panchilossi Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haki ya watanzania inacheleweshwa tu lakini Mungu atatoa kulingana na wakati wake
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haki ipi wakati wamemchagua mtu wamtakae, JK. Kwani nyie ndio wenye haki ya kushinda tu, mkishindwa mwalalamika hivy?. Mungu ni wa wote sio wa kwenu peke yenu, kuweni makini na kauli zenu acheni ushabiki mandazi nyie. Sombofirogwe sikuhagile !
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mnajifariji kwa maneno matamu enyi wana sisi m. Tukiwasha moto wote mtakimbia ovyo. Bora mkae kimya. tunahitaji haki. Lakini mkijifanya mnatugawia haki siku si nyingi tutalaumiana. Msiendeleze machungu yetu.
     
Loading...